Thông tin mô tả
Chuyển công tác nên tôi cần bán
Thiết kế 92
Cửa hướng Đông
Nội thất tôi làm để ở nên chọn rất cẩn thận, đồ còn mới nguyên.
Giá: 4
Giá: 4 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 43,48 Triệu/m2
827117
Mua bán
Chuyển công tác nên tôi cần bán
Thiết kế 92
Cửa hướng Đông
Giá: 4
Mai Trang
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2