Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Xin thông báo đến quý KH có nhu cầu mua bán chung cư tại căn hộ chung cư tại Trung Hòa - Nhân Chính:BQL: Quỹ chung cư đẹp, DT đa dạng, giá mềm đc...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 95 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 95 m2 115,79 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 61 Phùng Chí Kiên - Phân lô oto- Vỉa hè - Đường trước nhà 2 oto tránh - Hàng xóm quan chức - an ninh đảm bảo.- Chính chủ bán nhà mặt tiền...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán, đất hai MT, mặt trước và sau đều oto tránh, thoáng vĩnh viễn.- Vị trí đắc địa tại trung tâm Q. Tây Hồ, KDC văn minh tập trung cán bộ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 80 m2 372,5 triệu/m2
      Vị trí: Mặt ngõ phố Dương Khuê đối diện Toàn tòa nhà văn phòng, xe đỗ vòng quay, vỉa hè rộng.- Nhà KD ngày đêm, pháp lí đầy đủ, có giấy phép XD và PCCC,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 40 m2, mặt tiền 3m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 40 m2 350 triệu/m2
      - Phố 2 chiều, vỉa hè rộng, cư dân đông đúc với nhiều căn hộ chung cư như Hancorp Plaza, làng quốc tế Thăng Long, khu căn hộ chung cư 5,03 ha Dịch...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 7 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 45 m2 206,67 triệu/m2
      + 7 tầng thang máy, nhỉnh 9 tỉ Phùng Chí Kiên.+ Vị trí nhà thuộc khu phân lô quân đội, hàng xóm toàn Công An, Bộ Đội, trước nhà oto tải đỗ cửa, ngõ thông đi...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 0 m2
      Tòa nhà dịch vụ - 15 phòng khép kín - thang máy phòng cháy chữa cháy - ngõ tương đối rộng/ nông - gần phố - doanh thu khủng.(cam kết thông tin...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 8 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 55 m2 274,55 triệu/m2
      + Nhà phong cách cũ còn chắc chủ mới về xây 7-8 tầng thang máy quá đẹp. Vỉa hè rộng ngõ to như phố 3 ô tô tranh. Cả phố KD nhộn nhịp. + Vị trí nhà gần các...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Mr Tấn Dũng - Nhà Phố Hàng Tuyển Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 85 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Hàng hiếm sót lại - phân lô Hoàng Quốc Việt - oto tránh - KD - Ở sướng - nhà 2 thoáng.- Nhà mình cần bán thuộc ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Đô, Q. Cầu...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 8 tầng, 85 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Tòa văn phòng víp nhất Hồ Tùng Mậu - 8 tầng - Thang máy - Lô góc - Vỉa hè - Dòng tiền tốt.- Chính chính chủ gửi bán tòa nhà gần phố Hồ Tùng Mậu, P. Mai...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 53 m2 292,46 triệu/m2
      Phố Nguyễn Khang - TT Cầu Giấy - nhà để xe 2 oto 7 chỗ - MT khủng - KD & Ở cực sướng.(Cam kết thông tin chuẩn/nói không với " nhà ảo ")!Mô tả.- DT bìa ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 55 m2 418,19 triệu/m2
      S55m 6 tầng mt 4,5m.Mô tả.- Nhà nằm trong khu trung tâm quân tiếp giáp Q. Ba Đình,- Nhà vị trí cực đẹp, lô góc, 2 thoáng, view nhà là Hồ, đường đôi oto...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 190 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 190 m2
      Chính chủ cần bán ngay.- căn biệt thự đẹp, ở luôn, lô góc, thang máy, tặng toàn bộ nội thất tiền tỉ.- Nhà xây 5 tầng, có hầm, thiết kế sân vườn, phòng...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      + Vị trí trung tâm Cầu Giấy, Xuân Thủy giao nhau với Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc, Trần Quốc Vượng, Hồ Tùng Mậu.+ Nhà xây tâm huyết chắc chắn, khu vực...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - NGÕ THÔNG RỘNG oto ĐỖ CỔNG - CHỦ vừa xây NHÀ Ở HAY ĐỊCH VỤ HÁI RA TIỀN.gọi ngay ĐỨC TOÀN 0868 972 ***.TRẬN TRỌNG CẢM ƠN!
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 100 m2 46,8 triệu/m2
      Bán nhà đất ngõ 68 Cầu Giấy DT 100m2.ngôi nhà nằm trong ngõ Q. Ủy Cầu Giấy oto đỗ cách 50m. Khu vực rất đông sinh viên các trường Đại học Thủ Đô, cao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt - nhà để xe oto - ngõ thông - 2 mặt thoáng.S: 80 mét vuông x 3 tầng.Nhỉnh 11 tỉ.+ Nhà đẹp ngõ vip Hoàng Quốc Việt, oto 7 chỗ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Dương Thị Hồng Chiến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần tiền gấp bán nhà trên đường CẦU GIẤY, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Nhà xây3 tầng trên 44m2, MT 6.5m trên mặt ngõ tương đối rộng, nhà dân...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm