Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 55 m2 361,82 triệu/m2
      cực hiếm.Bán nhà ngõ 68 Cầu Giấy, ngõ Q. uỷ, nhà ngay hồ Q. uỷ, view hồ trực diện.- Ngõ oto tránh, có vỉa hè, có hàng cây siêu thoáng mát,- Nhà thiết kế 6...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 40 m2 307,5 triệu/m2
      Thông số vàng ngôi nhà phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội:- DT 40m2 sổ, từ tầng 2 xây 46m2.- Thông sàn 5 tầng, garage oto, KD siêu đỉnh.-...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Dung - Nhà Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nằm trong khu tập thể dân trí cao, an ninh đảm bảo. Cung đường thông các tuyến phố, Mai Dịch, Trần Vỹ, Hồ Tùng Mậu.- Gần nhiều trường Đại ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà đất Yên Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội. DT 50 mét vuông x 3 tầng, ngõ tương đối rộng 3m, giá 5,9 tỉ.- Vị trí: Cách mặt phố 70m,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 47 m2
      Rẻ nhất phố! Trần Quốc Vượng, ngõ thông thoáng, ngập tiện ích, an sinh xã hội tuyệt vời, 47 mét vuông, 5 tầng, nhỉnh 4 tỉ.* Không có căn thứ 2 nhà...
      Ngõ 63, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 32 m2 142,19 triệu/m2
      TRUNG CẦU GIẤY - bìa đỏ HOA KHÔI - PHÂN KHÚC HIẾM NHÀ BÁN.Mô tả:+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ Ngõ trước nhà: 2m.Ngõ to như phố, oto tránh KD tấp nập ngày đêm....
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ cho thuê - CCMN nhỏ, 6 tầng, 10 phòng nội thất đầy đủ.Mỏ vàng trong làng cho thuê, dòng tiền hàng thàng 50 tr.Nhà đẹp vừa xây, vị...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 32 m2 142,19 triệu/m2
      Trung Tâm Cầu Giấy, 32m2, Dân xây 5 tầng, giá chào 4.55 tỉ ( có thỏa thuận cho khách thiện chí mua nhanh trước tết)✅Mô tả :+ Hướng: hướng Tây Bắc+ Ngõ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 32 m2 140 triệu/m2
      TRUNG CẦU GIẤY - bìa đỏ HOA KHÔI - PHÂN KHÚC HIẾM NHÀ BÁN- NGÕ THÔNG - KD NHỎ - oto GẦN NHÀ - CHỦ CẦN bán nhanh TRƯỚC TẾT!✅Mô tả :•Ngõ to như phố, oto...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Ngõ Q. ủy - TT Cầu Giấy 40/45 mét vuông lô góc - nhà đẹp tặng đầy đủ nội thất - gần hồ - oto - chỉ 5.9. tỉ.- Ngõ Q. ủy ở sướng, gần hồ điều hoà,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 36 m2 200 triệu/m2
      -Chính chủ bán nhà tại Phố #Nguyenphongsac, DT 36m2 đc xây dựng 6 tầng thuận tiện cho việc ở và KD-Nhà nằm ở vị trí siêu đẹp, oto tránh nhau,KD tốt do gần...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 39 m2 133,34 triệu/m2
      5.2 tỉ - NHÀ ĐẸP DƯƠNG QUẢNG HÀM 39M*5 TẦNG, 6 NGỦ, MT 4M, CÁCH ô tô 15M (Ảnh thật)++ Nhà ở vị trí trung tâm Cầu Giấy, vài bước đi ra mặt phố Dương Quảng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 35 m2 147,15 triệu/m2
      - Nhà nội thất đầy đủ cao cấp, chính chủ bảo hành chất lượng 1 năm sau khi mua.- Nhà thiết kế giếng trời thoáng sáng, thiết kế tân cổ điển 5 tầng.- Nằm...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 55 m2 327,28 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán ngay nhà hiếm Cầu Giấy, oto tránh vỉa hè, lô góc, thang máy nhà mới, gần phố, ở vip KD.- DT 55 mét vuông, xây 6 tầng, MT 4,5m. Nhà đang...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 38 m2 156,58 triệu/m2
      - Nhà vị trí đông cư dân, gần chợ, 10m ra ngõ ô tô.- Ngõ thông sang các tuyến phố, xung quanh tiện ích.T1: phòng khách, bếp, toiletT2,3,4: Mỗi tầng...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 33 m2 178,79 triệu/m2
      - Nhà đẹp phân lô thoáng mát, chủ vừa xây đc 1 năm, để lại toàn bộ nội thất xịn hơn 700 củ, nhà duy nhất có logia- Vị trí thuận tiện, khu dân trí cao, vài...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Hà - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 45 m2 132,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngõ 260 Cầu Giấy thông sang chùa Hà, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy. DT 45m xây 5 tầng, MT rộng. Vị trí cực đẹp, có thể đi vào từ nhiều hướng....
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà Hoàng Quốc Viết, Cầu Giấy.+ DT 46m2, 4 PN, MT 4,5m.+ 6 tầng thang máy hiếm có tầm tài chính trong khu vực. + Vị trí đắc địa TT Q. an ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!