Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,73 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.73 tỷ 55 m2 49,64 triệu/m2
      - căn hộ chung cư nằm ngay mặt phố Phạm Văn Đồng và thông ra Hoàng Quốc Việt - đi mấy ph ra KĐT TP giao lưu nhà đẹp thoáng - thang máy hoạt động êm du -...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRUNG TÂM CẦU GIẤY - VIEW tr ĐÔ 3 logia, 2 MẶT VIEW HỒ - bìa đỏ VĨNH VIỄN - CÓ SLOT ĐỂ oto. CĐT số 1 Việt Nam Vinaconex xây dựng, 2 tầng hầm...
      Dự án Vinaconex 1, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Hàng hiếm: liên kế A10 Nguyễn Chánh lô vip mặt Vườn Hoa. DT 75 mét vuông xây dựng 5 tầng hoàn thiện đẹp. Vị trí trung tâm thuận tiện ở, KD hoặc làm...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 111 m2 46,85 triệu/m2
      (Ảnh thật). chuyển nhượng chung cư 3 PN Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiến DT 111 mét vuông thỏa thuận 5 tỉ nhỉnh. bìa đỏ lâu dài. hotline: 0936 354...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 56 m2 49,11 triệu/m2
      Bán căn Bắc Hà Lucky 30 Phạm Văn Đồng cụ thể:- DT tim tường 56m2 ( nhà hiện tại vào rộng,vuông như trên 60m2) tuy nhiên DT cấp sổ thông thuỷ 51m.- Thiết kế:...
      30 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 58 m2 47,42 triệu/m2
      Hiếm khách nhanh lên còn kịp!Bán căn hộ Bắc Hà, Cầu Giấy 58m2 thiết kế 2 ngủ nội thất đầy đủ.- Trung tâm Cầu Giấy tiện ích bất tận, không có căn thứ...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 69 m2, giá 15,3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      15.3 tỷ 69 m2 221,74 triệu/m2
      Bán căn hộ Mini 69m 7T MT 5m 15.3 tỉ THANG MÁY - 16 PHÒNG đầy đủ nội thất - DOANH THU 90 tr/1 THÁNG - XÂY MỚI 100 phần trăm - ngõ tương đối ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 117 m2 47,01 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại tòa Thăng Long Number One do không còn nhu cầu sử dụng.DT 117 mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  toilet.logia ĐB...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      * Mô tả chi tiết:PN: 3.Phòng  nhà vệ sinh: 4.- DTSD: 100 mét vuông gồm 3 PN, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 3  toilet, 1 sân thượng.- Gần các...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 148 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 148 m2 32,44 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Tòa nhà Vinaconex 1, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 227 m2, giá 9 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      9 tỷ 227 m2 39,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại Chelsea Park, 2 chung cư đập thông.DT 227 mét vuông.Thiết kế 4 PN, 3 phòng  toilet, 2 phòng khách.Full NT như...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 117 m2 44,45 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán căn hộ chung cư 117m2 tại căn hộ chung cư Thăng Long Number One, P. Trung Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Do chuyển xuống mặt đất ở không...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 58 m2 47,42 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ chung cư 2 ngủ 2  toilet 30 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy.- Giá 2.75 tỉ sở hữu hộ khẩu Cầu Giấy, DT 58  mét vuông.- Tầm tiền k có...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Richland Southern - Xuân Thủy, Cầu Giấy 100 mét vuông, nhà đẹp nội thất đầy đủ giá 4 tỉ 0355 902 ***- Thiết kế: 2 ngủ 2 VS,...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 148 m2 37,84 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp Khuất Duy Tiến, lô góc - 3 mặt thoáng đoãng 3 PN, phòng khách rộng thênh thang.- Các căn hộ chung cư hàng xóm đều là cán bộ, trí thức...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 116 m2 51,73 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ ở căn hộ FLC 265 Cầu GiấyThiết kế chung cư có DT 116m, gồm 3  phòng ngủ.Cửa vào Tây Bắc,...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh căn hộ Home City Trung Kính.- Hướng cửa: TB - logia ĐN.- Thiết kế:...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 148 m2, giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 148 m2
      Thông tin chi tiết.- căn biệt thự DT 148 mét vuông, 3 ngủ rộng rãi view Hồ Điều Hòa.- Thuận tiện đi đến BigC Trần Duy Hưng, Lê Văn Lương, KangNam.-...
      Dự án Summit Building, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm