Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nguyễn Khang, ô tô tránh, KD, đường thông, giá 9.5 tỉ TL- DT : 35 mét vuông x 5 Tầng, MT 4.3 m- Vị trí : Ngõ ô tô tránh, dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP NGUYỄN KHANG 60M X 5 T X MT 4.5 M X GIÁ 19tỉ. VỊ TRÍ ĐẸP, XÂY TOÀ TUYỆT ĐỈNH. + Vị trí tuyệt đẹp, quy hoạch ổn định, KD sầm uất. Xây tòa đỉnh....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 78 m2 tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 78 m2 294,88 triệu/m2
      Bán mặt phố Trần Vỹ, gần ngã 4 Hồ Tùng Mậu, view hồ, dt 78 mét vuông lô góc, vỉa hè 8m, chỉ 23 tỉ KD đa ngành.- Nhà mặt phố lô góc sát ngã 4 Trần Vỹ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 180 m2, mặt tiền 30m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 180 m2 377,78 triệu/m2
      Toà văn phòng cực đẳng cấp phố Dương Khuê Cầu Giấy.- Vị trí đẹp lô góc. MT miên man. Phố Dương Khuê ngay sau trường Đại học Thương Mại. Nơi giao thoa các...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoa Bằng - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 45 m2 262,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOA BẰNG LÔ GÓC TRUNG TÂM CẦU GIẤY 45mx5t mt7.8 giá 11.8.tỉ nhà nằm chong vị trí lô góc đẹp nhất phố hoa bằng.thuận tiện giao thông. đi các phố.KD...
      Đường Hoa Bằng, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 95 m2 526,32 triệu/m2
      Mặt phố Trung Hoa-Trần Kim Xuyến. 95m 6 tầng 1 hầm mt 5m giá nhỉnh 50 tỉMặt phố trung tâm KĐT Trung Hòa, Yên Hòa- Mặt phố KD cực kỳ sầm uất: với hàng loạt...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 110 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Xuân Thuỷ, vỉa hè đá bóng, tuyến phố KD sầm uất. Vị trí đẹp hiệu suất cho thuê dòng tiền cao. ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 65 tỷ

      65 tỷ 90 m2 722,23 triệu/m2
      Nhà nằm trên mặt phố Trần Thái Tông KD đa dạng, hiện tại chủ đang cho thuê làm nhà hàng Nhật+ Nhà thông sàn thang máy nhập khẩu,+ Đâu là khu đấu giá Cầu...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 68 m2 425 triệu/m2
      🌹🌹 TÒA NHÀ VĂN PHÒNG SIÊU VÍP MẶT PHỐ Q. CẦU GIẤY - 8 TẦNG THANG MÁY KD SẦM UẤT - DÒNG TIỀN TỐT 🌷🌷🌷💥VỊ TRÍ: - Tòa nhà có vị trí đẹp nhất phố Phạm Tuấn...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 222 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 129 tỷ

      129 tỷ 222 m2 581,09 triệu/m2
      Siêu phẩm HOÀNG NGÂN-TRUNG HOÀ- GIÁP LÊ VĂN LƯƠNG - CẦU GIẤY- THÔNG SỐ ĐẸP - THIẾT KẾ THÔNG SÀN - CẦU THANG CUỐI💥💥💥💥💥💥💥💥💥💥Mô Tả:++ vị trí cực đẹp...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Trần Qúy Kiên 60m2, phân lô vip, vỉa hè rộng oto dừng đỗ, KD giá 14.5 tỉ.Nhà xây chắc chắn thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 8 tầng trong khu Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt. Nhà phân lô sổ đẹp, MT 5m. Xây dựng có 1 hầm, 7 nổi. Thiết kế thuận tiện KD + làm văn phòng. Gia...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 120 m2 387,5 triệu/m2
      Bán toà 9 Tầng: Grand Legend - Dòng tiền 250tr/ tháng.- DT 120 mét vuông MT khủng 9m.- Công suất: 30 phòng, đầy đủ nội thất khép kín.- Nằm trong...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 16,9 tỷ tại Đường 800A - Cầu Giấy - Hà Nội

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Đường 800A bán nhà 80 mét vuông, 5 tầng, 5.2 MT, giá 16.9 tỉ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy.Phân lô - oto tránh & oto vào nhà.KD vp - 2 thoáng - nhà đẹp...
      Đường 800A, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 68 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      68 tỷ 200 m2 340 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự Khu Lão thành Cách Mạng Yên Hòa - Trần Kim Xuyến Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội:- DT 200m.- MT 13.5m.- Đường...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 22 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhanh trong tháng ngôi nhà 5 tầng nội thất đầy đủ cơ bản, có 1-0-2 tại phố to Trung Kính, thông Phố Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy.- DT 80m.-...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 116 m2, giá 30,74 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      30.74 tỷ 116 m2 265 triệu/m2
      Em Bách bán đất đấu giá khu vực đường Nguyễn Thị Định, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy.miếng đất nằm ngay gần trường cấp 1 Lý Thái Tổ, đường oto chạy vòng...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      bán nhanh căn biệt thự lô góc mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300m2, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 3 oto, thang máy nhập khẩu Italia, nội thất...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm