Thông tin mô tả
LỘ ẢNH NHÀ ĐẸP Ở NGAY CẦU GIẤY - PHÂN LÔ
+ Vị trí đẹp, đẳng cấp vài chục mét ra mặt phố trước nhà 2
+ Nhà mình bán nằm trên trục đường lớn
- Thiết kế 4tầng kiểu
T1:
T2,3: Tổng 4 ngủ, vs.
T4: Phòng thờ, sân phơi.
Giá: 14,6 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 214,71 Triệu/m2
835037
Mua bán
LỘ ẢNH NHÀ ĐẸP Ở NGAY CẦU GIẤY - PHÂN LÔ
+ Vị trí đẹp, đẳng cấp vài chục mét ra mặt phố trước nhà 2
+ Nhà mình bán nằm trên trục đường lớn
- Thiết kế 4tầng kiểu
T1:
T2,3: Tổng 4 ngủ, vs.
T4: Phòng thờ, sân phơi.
Nguyễn Anh Tú
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2