Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 47 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 47 m2 123,41 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Cầu Giấy - ba bước ra hồ ra chợ - ngõ đẹp thoáng - an sinh xã hội đỉnh - sổ vuông đẹp.- Thiết kế 5 tầng hiện đại, 3 ngủ đầy đủ công...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 43 m2 209,31 triệu/m2
      + Vị trí nhà cách phố 30m khu vực phân lô,rộng thoáng.KD VP, Ở vô cùng đẹp + Mô tả : Dt 40 mét vuông 4 tầng Mt 4,3, giá hơn 9 tỉ. + Nhà chủ tự xây...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 67 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 67 m2 228,36 triệu/m2
      CCMN ĐẸP NHẤT CG HIỆN TẠI - Cầu Giấy 67m²- 7Tang- 5m MT 15.3 tỉ- ngõ 79 cầu giấy cư dân trung tâm thuê k ngày nào trống phòng TOÀ CCMN 7T THANG MÁY - 16...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 60 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng, 50 mét vuông/60 mét vuông - mới đẹp kính khôngong - nguyễn chánh - trung tâm Q. Cầu Giấy - oto, ga ra - thang máy - KD - gần phố...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 50 m2 115,6 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 155 Cầu Giấy - ba bước ra hồ ra chợ - ngõ đẹp thoáng - an sinh xã hội đỉnh - sổ vuông đẹp.- Thiết kế 5 tầng hiện đại:+T1: khách ,...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      SAU MỘT NHÀ RA MẶT PHỐ-ngõ tương đối rộng TRƯỚC NHÀ SH QUAY ĐẦU THOẢI MÁI-LÔ GÓC 3 THOÁNG-ÁNH SÁNG NGẬP TRÀN- GIÁ RẺ - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.+ Bán nhà Nguyễn...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà phố Thành Thái, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy.+ Vị trí:- 1 ph ra đường oto tránh nhau, Matiz đỗ cửa.- 3 bước chân ra đến chợ, an ...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 65 m2 198,47 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn 65 mét vuông 4 Tầng Giá 12.9 tỉ+Vị Trí Mặt Ngõ Phân Lô oto-Thông KD Văn Phòng+Khu Dân Trí Cao-Vài Bước Ra Phố-Xung Quanh Là Các...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 97 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 97 m2 128,87 triệu/m2
      Khu phân lô quân đội của Học viện quốc phòng, hàng xóm toàn Tướng Tá, an ninh đảm bảo, ngõ ô tô, cách phố 100m. Nhà view Học viện Quốc Phòng, thoáng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 36 m2 175 triệu/m2
      Nhỉnh 6 tỉ có ngay tòa CCMN dòng tiền 45tr/th, tòa nhà rất thoáng, khu VIP luôn kín phòng, gần nhiều trường CĐ- đại học như đại học Quốc Gia, Sư Phạm,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 17,25 tỷ

      17.25 tỷ 100 m2 172,5 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ Cầu Giấy xây mới 100m2 x 7 tầng thang máy - 23 phòng khép kín full đồ - dòng tiển 130 tr/ tháng - 2 MT - trang bị phòng cháy ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 54 m2 281,49 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 54m2, MT 6,3m Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy - phân lô oto tránh - MT bề thế - KD - văn phòng hoặc vừa ở vừa KD tuyệt đỉnh! 5 tầng, dt 54m2, mt...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 45 m2 262,23 triệu/m2
      NHỈNH 11TỶ- SỞ HỮU bìa đỏ 45 M- HOA BẰNG - TTCẦU GIẤY- LÔ GÓC- garage oto- KD ĐỈNH Mô tả:- Nhà đẹp lung linh hoàn hảo tuyệt đối .- Khu VIP đất vượng khí...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 38 m2 135,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà Yên Hoà, Cầu Giấy - tặng nội thất luxury - bảo hành chất lượng - ngõ ba gác - 38m2, 5 tầng, 5.15 tỉ có lùi.- Vị trí quá đẹp,...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 310 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy, giá 79 tỷ

      79 tỷ 310 m2 254,84 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự mặt phố đường 30m vỉa hè 10m- KD cho thuê mọi loại hình- DT 310 mét vuông x 12m MT.- Nhà 3 tầng, sân vườn cực rộng, vỉa hè thênh...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 85 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 85 m2 341,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà văn phòng phố Trung Kính, 85 mét vuông x 8 tầng lô góc giá 29 tỉ.Nhà xây mới hiện đang cho thuê KD văn phòng doanh thu 1.2...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m , giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 66 m2 269,7 triệu/m2
      Nhà phân lô, cách nhà 1 nhà ra ngã 4, vỉa hè, oto tránh, giao thông thuận tiện, KD tốt. Đứng trên tầng view toàn cảnh, không gian thoáng mát, đẹp.Nhà thiết...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 42 tỷ

      42 tỷ 130 m2 323,08 triệu/m2
      Hạ sốc 10 tỉ - chủ cần thanh khoản gấp.Bán toà văn phòng 2 thoáng phố Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô.- DT 130m2 x 8 tầng. MT 6.5m.+ Khu vực: Trung tâm Q. Cầu...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm