Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ - PHỐ VÕ CHÍ CÔNG- CẦU GIẤY - MẶT NGÕ THÔNG - oto 5 TẠ VÀO NHÀ - KD NHỎ - LÔ GÓC ĐẸP 55 mét vuông - 3 Tầng - MT7m - 7 tỉ LÔ GÓC - 2 MẶT...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 48 m2 239,59 triệu/m2
      + Nhà đường Hoàng Quốc Việt nhà đẹp ở luôn nhà xây kiên cố ngõ thông gần ĐH Điện lực khu vực sống văn minh dân trí cao ngõ thông, thuận tiện đi sân bay xung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY 10m RA PHỐ TRUNG KÍNH HÀNG HIẾM.- DT: 35m, mt 4m.Nhà thiết kế 5 tầng khung cột chắc chắn.+ Tầng 1: Khách bếp.+ Tầng 2: 3: 4: Mỗi tầng 1:...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 56 m2 248,22 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố lên tầng như hàng xóm đẹp long lanh.Vị trí đắc địa nằm lô góc, 2 mặt đường, 2 MT, vỉa hè 2 bên. DTXD là 47 mét ...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m , giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 54 m2 257,41 triệu/m2
      Nhà lô góc nên các phòng đều sáng, thoáng tự nhiên.Giao cắt Phạm Tuấn Tài, Đặng Thuỳ Trâm, Nghĩa Tân, Trần Quốc Hoànkhu vực KD sầm uất, dân trí cao, an ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      + Chủ cần bán ngay nhà Hoàng Quốc Việt, DT 32m2, nhà 6 tầng, MT rộng 5m, nhà dân xây chắc chắn. Vị trí trung tâm, cách 20m ra đường Hoàng Quốc Việt, gần...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 45m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngõ 241 Mai Dịch - phân lô cán bộ quân khu thủ đô. DT 50m, nhà 5 tầng, mt 4.1m, giá 11 tỉ có thỏa thuận.- Đường thông khắp, vỉa hè đỗ 2 oto....
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Hoàng Quốc Việt- DT 34m²- Mt 4m- 4 phòng ngủ đầy đủ công nắng- Ngõ thông- nở hậu- giá 3,7tỉ.+ Nhà đẹp ở ngay, oto đỗ sát cửa nhà. Tầm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 15 tỷ

      15 tỷ 58 m2 258,63 triệu/m2
      - Khu phân lô Nguyễn Thị Định hiếm nhà bán - Vị trí rất đắc địa ngõ thông vỉa hè rộng KD cực tốt - Có ô Thang Máy sẵn lắp.+ DT 58m2, MT 4.4m, 5 tầng xây tầm...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Khánh Toàn, Dương Quảng hàm - Cầu Giấy.+ Vị trí đắc địa. 50m ra phố. TT Q. Cầu Giấy, xung quanh nhiều trường Đại học lớn, gần...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 55 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 55 m2 418,19 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Cầu Giấy,Cầu Giấy ô tô Tránh, Vỉa Hè, View Hồ, Lô Góc, Thang Máy, Giá : 23tỉ TL - DT 55m2 x 6 tầng thang máy, MT 4.4 m - Vị trí: Q. Uỷ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      lô đất vàng.- Vị trí KD đắc địa.- Vỉa hè oto tránh.- Trung tâm Q. Cầu Giấy không có lô thứ hai bán.- lô đất vàng nằm giữa trung tâm Q. Cầu Giấy đang cho...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      HOÀNG NGÂN - PHÂN LÔ CẦU GIẤY - THANG MÁY - GẦN ngã 4 - ô tô TRÁNH DT 90m2 GIÁ 18 tỉ CÓ BỚT - Vị trí đẹp, cách ngã 4 ~ 15m. Ngõ ô tô tránh, KD...
      Dự án Hoàng Ngân Plaza, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 63 m2 258,74 triệu/m2
      Nhà dân thiết kế 5 tầng, 2 mặt thoáng, nhà để xe oto 7 chỗ, hiện tại sổ đã có TS trên đất.Vị trí trước nhà đường 3 oto đỗ tránh, ở hoặc KD đều hoàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 13m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Trung Hoà - Trần Kim Xuyến - Trung Kính:- DT: 160 mét vuông.- MT: 13m.- 4 tầng.- Hiện tại đang cho thuê 50tr/tháng.- Nhà...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      Trần Thị Phương Liên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 60 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 60 m2 205 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngõ phố Trung Kính.DT sổ 58m, xây dựng 60m, MT 4m, 5 tầng, T1: thông sàn garage + bếp +  toiletT2: khách, ngủ,  toiletT3,4:...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà tại phố Thành Thái nối dài Nguyễn Khang (kèm ảnh nhà và ngõ).- DT 46m x 5 tầng, nhà mới đẹp xây KCBT, thiết kế mỗi tầng 2...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Hạ Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền Hạ Yên Quyết 65m2, phân lô, oto tránh, KD giá 11 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu, oto dừng...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026