Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Gấp! bán ngay nhà mặt phố Trần Vỹ, Q. Cầu Giấy. VỊ trí đẹp, vỉa hè 8m, đường đôi 8 làn xe oto, vị trí dừng đỗ ngày đêm. Thông các phố lớn như Hồ Tùng Mậu,...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 10 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 10 m2
      chào bán Một Số Toà Nhà Mặt Phố 9 Tầng Thủ đô Hà Nội Như Sau: Đống Đa Khu Vực Ô Chợ Dừa:-Nguyễn Lương Bằng: 205 mét vuông x 8 tầng nổi + 01 tầng...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 64 tỷ

      64 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà mặt đường Cầu Giấy siêu vip, 8 tầng, Tây Nam. DT 117,9m2, MT 4,18m. Nhà xây kiên cố chắc chắn, nằm trên mặt đường cầu giấy, đầu tư cho...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Bất Động Sản Hà Chi Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 8 tầng, 90 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 90 m2 566,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà MP Tô Hiệu lớn 90 mét vuông, 8 tầng, MT gần 6m, vỉa hè rộng, phố 2 chiều, KD đa dạng, sầm uất.Tòa nhà đẹp, hoành tráng nhất phố, vị trí...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Mặt phố Yên Hòa sầm uất tấp nập - KD buôn bán mọi hình thức - 7 tầng thang máy - gia chủ tâm huyết thiết kế tỉ mỹ - đầy đủ công năng - ở luôn.Nhà vừa xây 7...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 140 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 140 m2 392,86 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố đẳng cấp nhất Cầu Giấy - KD mọi loại hình - phố đẹp Q. Cầu Giấy - gần Trung Hòa - Vũ Phạm Hàm - Trần Kim Xuyến.- Vị trí tòa nhà mặt phố, 6...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 63 tỷ

      63 tỷ 0 m2
      Toà nhà văn phòng mặt phố 8 tầng nổi 1 tầng hầm nhà xây theo chỉ giới qui hoạch ổn định.- Toà nhà xây dựng theo công năng làm văn phòng công ty với thiết kế...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 62 m2 370,97 triệu/m2
      Hiếm đẹp - nhà vừa xây đẹp lung linh view sông.Cần bán nhanh tòa nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, Cầu Giấy, DT 62 mét vuông, 8 tầng, MT 5.6m, tiện ích...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 14m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 66 m2 406,07 triệu/m2
      Hiếm căn nhà phố Dương Khuê, Cầu Giấy. 66m2, 5 tầng, MT 14m, lô góc, KD siêu vip.liên hệ ngay/zalo ngay Mr. Năm 0833 145 *** để xem trực tiếp giấy tờ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 46 m2 295,66 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền Phạm Tuấn Tài Cầu Giấy. 46 mét vuông, 5 tầng, đầu tư KD cực hot.gọi ngay tôi ngay Mr. Năm 0833 145 *** để xem trực tiếp giấy...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 8 tầng, 199 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 118 tỷ

      118 tỷ 199 m2 592,97 triệu/m2
      + cực hiếm Cầu Giấy.+ Mặt phố lớn trung tâm DT rộng, MT lý tưởng.+ Toà nhà 8 tầng thang máy thông sàn, KD khủng.+ pháp lí chuẩn: bìa đỏ vuông đẹp, nhà đã...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 10 tầng, 100 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 67 tỷ

      67 tỷ 100 m2 670 triệu/m2
      Cần bán ngay giá giảm cực sâu!hotline 0987 746 ***.Mặt phố chính Xuân Thủy, Cầu Giấy - vỉa hè rộng - KD buôn bán sầm uất - giấy phép phòng cháy chữa ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - cực hiếm NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC 55m² , 5 TẦNG , VỈA HÈ RỘNG , KD ĐỈNH 14TY - Nhà nằm trong khu vực vị trí đắc địa , vỉa hè rộng dãi , KD đỉnh -...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 60 m2 265 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, 7 tầng, thang máy, KD vip.Nhà đẹp giá cực tốt, 7 tầng thông sàn có thang máy - đắc địa KD - đầu cơ rất...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 77 tỷ

      77 tỷ 150 m2 513,34 triệu/m2
      Đẹp vô cùng, căn hotel 10 tầng phố Trần Thái Tông, nằm cạnh công viên Cầu Giấy giá trị, KD và cho thuê cực tốt như máy in tiền. Nhà xây thiết kế hiện đại,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khang, giá 52 tỷ

      52 tỷ 110 m2 472,73 triệu/m2
      - MP Nguyễn Khang - nối Trung Hòa - Vũ Phạm Hàm thông sang Nguyễn Ngọc Vũ với mt dt và mt rộng thoáng - lô góc - chủ nhiệt tình bán.- 110 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 26 tỷ

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      Chính chủ Gửi bán căn nhà mặt phố đẹp nhất Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ DTXD 90m2, 4 tầng chính chủ xây chắc chắn kiên cố, thoáng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 153 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 81,09 tỷ

      81.09 tỷ 153 m2 530 triệu/m2
      Vip nhất Cầu Giấy, thoáng trước sau.Mặt phố Vũ Phạm Hàm - Vỉa hè đá bóng - KD đỉnh - Phố vip - Vị trí đẹp nhất phố - giá cực rẻ.Vị trí đỉnh cao đẹp nhất...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm