Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 9 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Vị trí đắc địa, phân lô, vỉa hè ô tô tránh - ngõ thông tứ tung, vừa ở vừa làm vp đỉnh - an sinh xã hội không thiếu gì.- Chính chủ bán ngôi nhà phố...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 45 m2 141,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Yên Hòa - Cầu GiấY, DT 45m2 x 4 tầng, MT 4.6m, giá 6.35 tỉ ngõ thông, KD, cách phố 10m, tặng đầy đủ nội thất.Một nhà ra phố - mặt ngõ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 61 m2 196,73 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô khu tập thể công ty Dụng cụ Chỉnh Hình Trung Kính, Trung Hòa.Nhà xây 5 tầng, DT 61m2, MT 4m.Thiết kế:+ Tầng 1 garage, khách, bếp VS.+...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 72 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      Siêu đẹp - ngõ vip Trung Kính - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - KD đỉnh - nhỉnh 20 tỉ.- Vị trí cực đẹp, ngõ thông bàn cờ cách Trung Kính to 25m. Khu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà riêng tại khu vực phân lô oto, xây mới có thang máy. Một nơi dân trí cao an ninh cao. Thì đây là cơ hội dành cho bạn.ngôi ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà phân lô đẹp, rộng rãi và tiện nghi tại khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy? Bạn muốn một nơi ở lý tưởng, gần các trường đại học,...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 55 m2 263,64 triệu/m2
      - Bán nhà mới 7 tầng, thang máy tại Trần Thái Tông Dịch Vọng - Cầu Giấy. Nhà nằm trên mặt ngõ oto vào thoải mái, cách oto tránh 10m.- Khu vực sầm uất, nhộn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Phố Trần Quốc Hoàn phân lô dân trí cao, sống văn minh. Một nơi đáng để làm tổ ấm cho gia đình bạn. Với DT 60m2, MT quyền lực 5.6m. Cam kết không có căn thứ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 62 m2 95,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà thoáng, cách mặt phố chỉ 80 m, xung quanh tiện ích bạt ngàn.+ Thiết kế:- Tầng 1: Để xe, bếp, phòng ăn, phòng khách,  phòng vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      CCMN trung tâm Cầu Giấy, dòng tiền 45tr/ tháng - 5 tầng với 9 phòng khép kín nội thất đầy đủ.Vị trí Trương Công Giai dòng tiền ổn định, khu vực nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy mặt ngõ ôtô. 70 mét vuông - MT 12m. Giá 11.8tỉ.+ Vị trí đắc địa, khu vực sầm uất, đường to ngõ, thông thoáng, oto,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Lô góc KD - garage - 7 chỗ dừng đỗ & quay đầu thoải mái - nhà dân xây khung cột - ngõ 42 Trần Bình, Cầu Giấy thông ngõ 58.- Nhà ngõ 42 Trần Bình, Cầu Giấy 6...
      Ngõ 42, Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 56 m2 200 triệu/m2
      - Nhà cách mặt phố đúng 35m, oto tải ra vào nhà liên tục.- Vị trí tuyệt đẹp, thông các Q. tây hồ, ba đình, đi lại thuận tiện.- Chủ thiện trí bán giá thương...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán nhà cách phố chưa đầy 100m, DTSD 38 mét vuông xây mới 5 tầng. Sổ vuông vức nở hậu, ngõ thông thoáng sạch sẽ. Thiết kế hiện đại, công năng sử dụng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 204 m2, mặt tiền 13m tại Đường Võ Chí Công, giá 28 tỷ

      28 tỷ 204 m2 137,26 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 1 Võ Chí Công với DT 204 mét vuông, nhà c4, MT 13m giá chỉ 28 tỉ.Nhà mặt ngõ oto tránh, KD, giao thông thuận tiện chỉ mất ~ 30 đi xe...
      Ngõ 1, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      Phân lô Phạm Tuấn Tài - 48 mét vuông - 5T - ngõ 10m - vỉa hè KD - giá 13 tỉ.Phân lô - vỉa hè - hai oto tránh nhau - KD đỉnh - ở sướng - khu vực víp và...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 68 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 68 m2 223,53 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng, 68m2, MT gần 5m mặt phố Hồ Tùng Mậu. Mặt phố lớn KD sầm uất ngày đêm, nhà xây KBT chắc chắn có ô chờ lắp thang máy, giá cần bán ngay 1x tỉ,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 94 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 94 m2 382,98 triệu/m2
      Phân lô 3 oto tránh - vỉa hè mênh mông - lô góc - MT rộng - bìa đỏ hoa hậu - khu vực an sinh xã hội cao.- Cực rộng, 3 oto tránh, vỉa hè đá bóng, khu...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm