Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Phân lô - oto vào nhà - vỉa hè - thoáng trước sau - KD - văn phòng - ô chờ thang máy.Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy.+ Vị trí đẹp ngõ thông phố Tôn Quang Phiệt,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Ngõ 30 Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy.DT: 50 mét vuông x 5 tầng, MT 5m.Nhà Đông Nam.full nội thất.Mặt ngõ xe ba gác,...
      Ngõ 30, Đường Hạ Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      Vị trí đỉnh - KD - oto tránh - nhà đẹp Trung Kính 85 mét vuông 6T - MT 5.3m - nhỉnh 17 tỉ.+ Vị trí đắc địa, ngõ thông tứ phía oto tránh, KD đỉnh cao....
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phố Quan Nhân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Quan Nhân.DT 60m2.MT rộng 5.4m.Ngõ oto tránh.
      Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 52 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 52 m2 230,77 triệu/m2
      Nhà đẹp - phân lô Trần Quốc Hoàn - vỉa hè - oto tránh - KD - 52m2x6T - chỉ 12 tỉ.+ Vị trí đắc địa, thuộc khu phân lô ngõ thông tứ phía, oto tránh dừng đỗ,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 70 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà ngõ 79 Cầu Giấy 70m2, 3 mặt thoáng, garage oto KD + 9 phòng khép kín giá 9.8 tỉ.Mặt ngõ KD kết hợp cho thuê, nhà xây thiết kế khung...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 50 m2 197 triệu/m2
      + Ngõ 165 Cầu Giấy huyền thoại, khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ, khu vực luôn cháy phòng cho thuê.+ Toà nhà có DT 50m2 xây 7 tầng, 10 phòng khép kín chủ tự...
      Ngõ 165, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 85 m2 123,53 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô phố Cầu Giấy, trước nhà rộng 3,5m, cực gần oto, bãi đỗ xe quanh nhà. Khu vực nhiều tiện ích.+ DT 85 mét vuông, MT 5m.+ Sổ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 40 m2 158,75 triệu/m2
      - Trung Tâm Cầu Giấy, siêu kết nối giao thông thuận tiện, xung quanh vô vàn tiện ích Công viên Thủ Lệ, Công Viên Nghĩa Đô, Hồ Tây, Lotte Mart...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 38 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 38 m2 157,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố Mai Dịch 38m2, lô góc 2 thoáng, oto tránh, KD giá 6 tỉ.Nhà xây thiết kế khung cột chắc chắn, nội thất công năng đầy đủ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 95 m2 347,37 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang căn biệt thự khu Trần Thái Tông - Thọ Tháp nên quyết định bán ngôi nhà mới hoàn thiện nội thất đẹp, có thể vừa ở vừa KD, cho thuê...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Trung Kính 35 mét vuông, phân lô, oto tránh, vỉa hè, KD giá 5.5 tỉ.Nhà nằm khu phân lô, oto tránh dừng đỗ, vỉa hè rộng, nhà...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Giai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 7 tầng đẹp nhất tuyến phố, Trương Công Giai, Khúc Thừa Dụ, P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, DT 50m2, MT 4m, oto vào nhà, nội thất xịn, giá chào...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ 6 TẦNG DƯƠNG KHUÊ , KIINH DOANH , VỈA HÈ RỘNG 45m² , 11TY5 -Nhà nằm tại khu phân lô gần phố , vỉa hè rộng , KD -mặt ngõ thông các tuyến phố như lê...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 39 m2 148,72 triệu/m2
      Bán nhà mới ngõ 132 Cầu Giấy, 39 mét vuông*5 tầng, MT 5m, chỉ 10m ra ôtô đỗ, nở hậu, 5.8 tỉ.+ + Nhà bán cách mặt ngõ ôtô đỗ chỉ 10m, ngõ thẳng tắp...
      Ngõ 132, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm giá 5.2 tỉ nhà đẹp 45 mét vuông*5T Lạc Long Quân, ngõ tương đối rộng ô tô vào nhà, số đỏ chính chủ.- Cần tiền gấp bán nhà mặt ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 46 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 46 m2 83,7 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Cầu Giấy. 46m2 giá 3.85 tỉ, bìa đỏ chính chủ.- Nhà bán thuộc KDC văn minh, dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ.- Gần với các trục...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 45 m2 204,45 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Xuân Thủy, Cầu Giấy, trung tâm Q. Cầu Giấy, 5 tầng, sáng thoáng. Nhà nằm ở vị trí đẹp nhất ngõ, ngõ trước nhà rộng. Ngõ thông, oto vào đc, KD...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm