Thông tin mô tả
Cần
+
- 3
- Tầng đẹp view thoáng.
-
Bàn giao gần như đầy đủ.
Giá công khai 7
Giá: 7,5 Tỷ
Diện tích: 165 m2
Giá/m2: 45,45 Triệu/m2
948687
Mua bán
Cần
+
- 3
- Tầng đẹp view thoáng.
-
Bàn giao gần như đầy đủ.
Giá công khai 7
Mạnh Cường
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2