Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 95 m2 53,69 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Eurowindow Multi Complex 27 Trần Duy Hưng, Q. Cầu Giấy DT 95 mét vuông, 3 PN, tầng 9, logia Đông Nam.Khu vực căn hộ chung cư...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, hướng Tây, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư có SĐCC, 02 PN, 02  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ, tầng rất cao, view đẹp, logia Đông Nam, cửa hướng tây, bìa đỏ cầm tay.
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bố mẹ mình cần bán 3 chung cư mà gia đình mua từ đợt đầu tại FLC 265 Cầu Giấy (Twin Towers). Cả 3 căn đều nằm ở tầng trung, đc gia đình mình chọn lựa kỹ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 108 m2 62,97 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư The Nine, Phạm Văn Đồng.chung cư cao cấp bậc nhất cầu giấy.Cận kề hàng loạt trường đại học lớn.Vị trí giao thông vô cùng thuận...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư Paragon - Duy Tân - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.DT 90m2, 2 ngủ, 2vs.Cửa Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Nội thất...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      Golden Park Tower, Phạm Văn Bạch 130m 3 phòng ngủ view công viên nội thất mới tiền tỉ cực đẹp.1. Dự án: Golden Park Tower, số 2 Phạm Văn Bạch, ngã 4...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.18 tỷ 92 m2 45,44 triệu/m2
      Bán căn hộ Phố Thành Thái, công viên Cầu Giấy, 92m2, 4 tỉ 18.- chính chủ cần bán CC phố Thành Thái, công viên Cầu giấy, tầng trung.- Vị trí đắc địa, vài...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Bán CCCC phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, 95 mét vuông, 5 tỉ 7.- chính chủ cần bán nhà căn hộ chung cư CC, tầng trung.- Thiết kế: 3 ngủ, 2 toilet,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.88 tỷ 69 m2 41,74 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - căn hộ chung cư khu đô thị Nam Trung Yên - tầm tiền nhỏ siêu hiếm - nội thất xịn - 2 ngủ 1  toilet - bìa đỏ lâu dài - lô góc -...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      - Tầng: 24.- DT: 81m2, 2 phòng ngủ.- Hướng: hướng Tây Bắc.- View: Phạm Hùng và Metrol, tiện ích trọn vẹn.- Giá gốc: 4.4 tỉ.TT sớm còn 4 tỉ.
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 7,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 160 m2 49,38 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự cần nhượng lại căn 3 phòng ngủ căn hộ Eurowindow Complex Trần Duy Hưng.DT: 160 mét vuông thông thuỷ.Thiết...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường D'Capitale Trần Duy Hưng! Em đang có căn 2 ngủ vin Trần Duy Hưng DT rộng, D'Capitale giá chỉ 4,5 tỉ sở hữu ngay. hotline 0368 186 ***.DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh trả nợ NH chung cư CT6 số 1 Phạm Văn Bạch. DT 100m2, 3 phòng ngủ 2VS. Giá 3.7 tỉ. bìa đỏ trao tay. đầy đủ nội ...
      CT6 Constrexim Yên Hòa, số 1, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      Gia đình có căn hộ chung cư 130 mét vuông tại căn hộ chung cư cao cấp Mandarin Garden hiện tại đang để không. Muốn bán lại cho khách thiện chí.*...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 5 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Hoàng Minh Giám - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán duplex căn hộ chung cư cao cấp Mandarin Hoàng Minh Giám - cầu Giấy.- DT - 266,6 mét vuông - 5 phòng ngủ.- logia hướng mát, tầng...

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      E cần bán chung cư tại toà Vimeco CT4 Nguyễn Chánh.DT 141 mét vuông, tke 3 ngủ 2 nhà vệ sinh, 2 ban công, 1 kho, 1 ban công đầy đủ công...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư.Dự án: Đông Đô - Nghĩa Đô.Tầng trung - trục 02.Số phòng: 3N2VS.DT 100 mét vuông.Nội thất full (như ảnh).Giá 4.6 tỉ thu...
      Dự án Đông Đô, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư Paragon - Duy Tân - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.DT 138m2, 3 ngủ, 2vs.Cửa hướng nam, logia hướng đông.Để lại đầy đủ nội ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026