Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 54 m2 188,89 triệu/m2
      bán ngay block căn hộ căn hộ CHO THUÊ CAO CẤP 6 TẦNG 15 PHÒNG KHÉP KÍN, THANG MÁY NHẬP KHẨU, GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG ĐƯỜNG TRẦN KIM XUYẾN, HẠ YÊN QUYẾT, CẦU...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 58 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 58 m2 379,32 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu phân lô dành cho cán bộ, vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Hai bên vỉa hè rộng KD sầm uất ngày đêm, trước nhà rộng ~ 12m, 3 xe oto tránh...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 68 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 68 m2 186,03 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI TẠI DƯƠNG QUẢNG HÀM, NGUYỄN KHÁNH TOÀN, CẦU GIẤY. DT 72M, XÂY 5 TẦNG KCBT. ÔTÔ VÀO NHÀ. CÓ Ô CHỜ THANG MÁY. NGÕ THÔNG, CỰC GẦN...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp giao thông thuận tiện đi lại các nơi. Đường trước nhà rộng xe ba gác chạy, bãi đỗ oto cách nhà 5m. Vài bước chân ra mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ - LẠC LONG QUÂN - CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG RỘNG THOÁNG - Lạc Long Quân 60m, 4 tầng, MT 4m, 8.9 tỉ Cầu Giấy- bìa đỏ CHÍNH CHỦ- L/H : 0915...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Chí Công, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 53 m2 137,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ - VÕ CHÍ CÔNG - CẦU GIẤY -NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG THOÁNG - GẦN PHỐ - VỀ Ở NGAY- Võ Chí Công 53m, 5 tầng, MT 3.5m, 7.3 tỉ Cầu Giấy - bìa đỏ CHÍNH CHỦ-...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang, giá rẻ

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán nhà cho các NĐT có tầm nhìn.Nguyễn Khang bìa đỏ 44 mét vuông, 5 tầng, MT 3.9m nhỉnh tỉ.Mô tả:- Ngõ 381 Nguyễn Khang đang quy hoạch cực kỳ rộng,...
      Ngõ 381, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 65 m2 tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí gần phố Nguyễn Hoàng, Dương Khuê, Trần Bình, Hàm Nghi... Thuận tiện đi lại các đường Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy...Vị trí đẹp, ngõ nông...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      - Bác tôi cần bán nhanh nhà 4 tầng khu phân lô Hoàng Quốc Việt, Phạm Tuấn Tài, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.DT 65 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, giá 11 tỉ - Vị trí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      A. Ngọc Anh: 0941 006 ***.Bán nhà siêu hiếm phố Hoa Bằng, Yên Hoà, Cầu Giấy, đất phân lô, 2 thoáng trước sau DT 55m2 x 3 tầng, giá chỉ hơn 7 tỉ.Vị trí: ngõ...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Kts. Ngọc Anh (nhà Đất) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      + Bán nhà Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, HN. 6 tầng *70m2 MT 4.5m, thang máy xịn, đường trước nhà 10m. + vị trí đẹp 10m ra đường Hồ Tùng Mậu, KD, sapa, phòng khám,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN 55m² X 5T - MT 5.6M - nhà để xe oto - KD - CHỈ 12 tỉ+ Vị trí nằm trong khu phân lô bàn cờ thông các ngã toàn cán bộ cực...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 95 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      Hàng hiếm! Bán nhà Hoàng Quốc Việt dòng tiền KD, ô tô, 95m2, 8 tầng cho thuê 160 tr/ 1 tháng.chung cư dịch vụ - dòng tiền siêu khủng - ô tô đỗ cất trong...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 76 m2 289,48 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP NGUYỄN THỊ ĐỊNH 76M2x5T - MT 4.2M, THANG MÁY, 2 THOÁNG, VỈA HÈ, oto TRÁNH, KD, NHỈNH 22 tỉ+ Vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, đường trước nhà oto...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      CẦN BÁN block DỊCH VỤ, CCMN MỚI TINH TẠI NGUYỄN KHANG, CẦU GIẤY. DT SỔ 54M (THỰC TẾ XÂY DỰNG 60M), XÂY 7 TẦNG THANG MÁY MỚI TINH. THIẾT KẾ VÔ CÙNG HỢP LÝ....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      + DT: 52 mét vuông , nhà dân xây 4 tầng, giá 11.5 tỉ + MT 4m vuông vức trước sau, không lỗi phong thủy+ Vị trí ngay khu trung tâm Cầu Giấy, gần Công...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 68 m2 245,59 triệu/m2
      + Bán nhà 5 tầng Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, HN, 68 mét vuông MT 4 m, nhà khung bê tông, đường trước nhà 10m, KD buôn bán sầm uất, mở nhà hàng, sapa,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà khu phân lô cán bộ Giảng viên đại học Khoa học xã hội và nhân văn - đại họcQG, đường thông, ngõ tương đối rộng 2 oto tránh nhau ,...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm