Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lạc Long Quân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      bán nhanh - nhà đẹp Lạc Long Quân - 56 mét vuông - 5 tầng - lô góc - ô tô tránh - KD - view sân rộng - nhỉnh 12 tỉ.+ Nhà bán có vị trí mặt ngõ 269,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      GIA ĐÌNH CẦN BÁN ngôi nhà MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC - MAI DỊCH - CẦU GIẤY - Nhà nằm tại vị trí đẹp , con phố giao thương các tuyến phố lớn , như mai dịch ,...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      + Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán trước Tết ngôi nhà tại Phố vip Hoàng Quốc Việt.+ Vị trí nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, nằm trong khu dân trí cao,...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      👉 Nhà mặt ngõ oto vào nhà, vỉa hè thoáng, MT rộng, KD văn phòng cực đẹp.👉 Khu vực đông cư dân, dân trí cao, gần ĐHQG TP Hà Nội, Sư Phạm TP Hà Nội......
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 79 m2 278,49 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nhà cách mặt phố Trung Kính đường đôi ~ 30m, nhà phân lô, ngõ trước nhà rộng 3 oto tránh, dừng đỗ trước cửa thoải mái, giao thông thuận tiện,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 45 m2 141,12 triệu/m2
      Nhà Hạ Yên Quyết gần khu đô thị Yên Hoà Cầu Giấy.Nhà 45m mới đẹp, hiện đại.Nhà vừa xây vài năm 2 mặt thoáng sáng.full nội thất, sang trọng.ngõ tương ...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      bán ngay nhà Phùng Chí Kiên cách phố 20m, ngõ thông, đường oto tránh. 60 mét vuông/9,3tỉ.+ Vị trí rất gần phố vip fn Phùng Chí Kiên ra Hoàng Quốc...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 54 m2 201,86 triệu/m2
      bán ngay tòa CCMN Hạ Yên Quyết( Cầu Giấy), thang máy 54m 13 phòng KK giá chỉ 10.9 tỉ Cầu Giấy. gọi ngay 0328 016 ***. TÒA căn hộ MINI 6 TẦNG 13 PHÒNG...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 60 m2 201,67 triệu/m2
      - Mô tả:Nhà vị trí đẹp đắc địa trung tâm CẦU GIẤY nhà hơi cũ tuy nhiên khung cột và móng rất kiên cố chắc chắn. - Thiết kết: 4 tầng kiên cố chắc chắn- Tổng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 76 m2 289,48 triệu/m2
      __ hotel số 1 Dương Khuê DT bìa đỏ 76m nhà 6 tầng có thang máy, MT 5m*** Vị trí đẹp gần mặt phố, Phố thông Dương khuê _ Lê Đức Thọ bên cạnh là các tòa văn...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 58 m2 387,94 triệu/m2
      Phân lô vip Mai Dịch - 7 tầng thang máy - thoáng 2 mặt trước sau - đường vỉa hè oto tải tránh nhau - KD - văn phòng.- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Võ Chí Công nhà vừa xây đc mấy năm, nhà 2 thoáng, có sẵn ô chờ thang máy.Nhà nằm gần chợ Bưởi, giao thông thuận tiện di chuyển.DT 52...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      CC CẦN BÁN NHÀ ĐẤT TẠI ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG 60M -LÔ GÓC, oto SÁT NHÀ, MT 5.5, 4 TẦNG 11,8 tỉ - KHU VỰC PHÁT TRIỂN MẠNH THUỘC Q. CẦU GIẤY - HẠ TẦNG ỔN ĐỊNH -...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 82 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      Bán nhà TT Cầu Giấy - Phố vip Mai Dịch, ngõ thông tứ tung - đường trước nhà ô tô tránh, ở và KD cực đỉnh, DT 82m, MT 4.5m.+ Nhà bán ngõ thông sang Trần Vỹ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ PHÂN LÔ NGUYỄN KHẢ TRẠC , MAI DỊCH - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - oto TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG - 82 mét vuông , 4 tầng , 14Tỷ2 + Nằm trong khu...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 64 m2 332,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT vị trí siêu đẹp tại Nghĩa Tân tiện KD mọi lĩnh vực.Phù hợp cho khách mua đập đi xây toà nhà văn phòng, hotel.DT: 64m2x4 tầng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 128 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà tại Cầu Giấy.- DT: 128m2 mt khoảng8m 6,5 tầng hoàn thiện full NT có ảnh kèm theo.- Thang máy nhập khẩu chất lượng.- Đường trước nhà ô ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 70 m2 185 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, KCBT kiên cố, ở luôn.Nhà 2 mặt đường, 2 MT trước sau, nên phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng.Giao cắt Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Phong...
      106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm