Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 8 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 235 m2 34,05 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng để không căn hộ chung cư nên giờ tôi nhượng lạicăn hộ chung cư 233.5m2, thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinhTầng trung, logia Đông ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán căn hộ N07 - Dịch Vọng Thành Thái, 100m2, căn hộ góc, 2 PN, Giá: 4.35 tỉ. liên hệ ngay: 0379 455 ***- DT: 100m2 2 PN, 2 toilet, cửa chính...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 116 m2 39,66 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn Hanoi Paragon, Dịch vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 116 mét vuông với 3 ngủ và 2 VS.Hướng cửa Bắc, logia Nam.Nội...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      0971 017 *** chính chủ bán căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, dt 117 mét vuông, giá 6.5 tỉ tại Indochina plaza Xuân Thủy.- bán ngay căn ...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán căn TT đại học Sư Phạm đường Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - bìa đỏ 38,3m2/70m - 2  phòng ngủ.+ Giá 2,15 tỉ (có thỏa thuận).+ Vị trí rất đẹp, gần...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Trần Tử Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      Cần bán 2 nhà tập thể Nghĩa Tân, trung tâm Cầu Giấy 3 phòng ngủ + 2PK, 120m2 an sinh xã hội tốt, contact 0876 541 ***.Thiết kế 3  phòng ngủ +...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 ngủ thuộc dự án Paragon, giá siêu mềm.- DT 80 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.- Tầng cao view thoáng đẹp, nhìn đường Phạm...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Nhà Cầu Giấy tiện trăm đường.Nhận nhà ở ngay - Cho thuê dòng tiền - pháp lý đầy đủ.Hàng ngoại giao duy nhất 2 căn.- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet số...
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HH1 - Dương Đình Nghệ. 100 mét vuông, căn hộ góc, 2 PN, giá: 4.1 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 100 mét vuông, 2 PN....
      Dự án Constrexim Complex, Đường Phạm Hùng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.65 tỷ 57 m2 46,5 triệu/m2
      chung cư 57m2 mới sửa sang mới toanh, nằm ở trục đường Phạm Văn Đồng thoáng mát (2 phòng ngủ, 1vs) thuận tiện giao thông, nhiều trường học, trung ...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 165 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 165 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư hoa hậu trung tâm Cầu Giấy Thủ đô Hà Nội Paragon.+ DT 165  mét vuông.- 3 phòng ngủ + 1.- Tầng đẹp view...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí SIÊU TRUNG TÂM - siêu hiếm - SIÊU RẺ tại Tâm điểm Cầu GiấyDT căn hộ chung cư đa dạng.+ Căn 2  phòng ngủ: 80,71m - 83.3m...
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,15 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 47 m2 45,75 triệu/m2
      Tài chính 2,x tỉ 3,x tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại toà Ct3 KĐT Nghĩa Đô Hiện tại bên em có các căn 44 mét vuông 47 mét ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Golden Park View - Phạm Văn Bạch.- DT 83m2 thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam, bìa đỏ chính chủ, nhận nhà...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 120 m2 52,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế theo form nthành phố Hà Nội thất thông minh.Sử dụng 3 ngủ 2 vệ sinh.logia Đông Bắc view nội khu.Tôi để lại tất cả đồ nội...
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,09 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.09 tỷ 100 m2 40,9 triệu/m2
      Chính chủ! Bán căn hộ chung cư siêu đẹp, Dương ĐÌnh NGhệ 100 mét vuông, 2 phòng ngủ,đầy đủ nội thất. 0975 118 ***- DT 100 mét vuông,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 117 m2 48,72 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán căn hộ chung cư 117 mét vuông 3 phòng ngủ - 2vs tại thăng long number one.Cửa vào hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 5,44 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.44 tỷ 170 m2 32 triệu/m2
      Tôi bán chung cư tòa nhà D5 mặt phố Trần Thái Tông, DT 170m2, thiết kế 3 PN, phòng khách rất rộng, khu vực bếp riêng biệt. 2 mặt thoáng.Vị trí trung tâm,...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm