Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 5 phòng ngủ, 275 m2, thỏa thuận tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 275 m2
      Bán căn hộ 24T1 Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy 275m2, 5 ngủ 4  toilet full nội thất.- Gia đình cần bán căn hộ chung cư tòa 24T1 đường...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán thiện chí căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa Mandrrin, thông số như sau.- Dt sổ 114 mét vuông, có 3 phòng ngủ 2vs.-...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Phan Vĩnh_nhà Mg Chuyên Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 86 m2, giá rẻ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán suất ngoại giao 2 phòng ngủ, 86 mét vuông, đầy đủ nội thất, CK gần 400tr dự án Summit Trần Duy Hưng.Cần bán chung cư Q. Cầu Giấy.+ DT:...
      Dự án Summit Building, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,01 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.01 tỷ 143 m2 49 triệu/m2
      Bán chung cư hoa hậu view hồ Green Bay + Trung tâm Hội Nghị Quốc Gia siêu đẹp thoáng.Thiết kế 4 phòng ngủ - 3vs.Nội thất full.bìa đỏ sẵn.giá 49tr/m2...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,57 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.57 tỷ 103 m2 54,08 triệu/m2
      cực hiếm! Suất ngoại giao chung cư 03 phòng ngủ trung tâm Cầu Giấy - CK tới 9 phần trăm.-----------DTTT: 103 mét vuông.Thiết kế...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán căn 3 ngủ.DT 96 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Nội thất thiết kế tâm huyết để ở, để lại cho chủ mới.Nhà sẵn sổ, giao dịch...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      Tôi có chung cư CCMN Trần Thái Tông, Dịch Vọng Hậu bán lại.chung cư có dt 35 mét vuông chia 1  phòng ngủ/1pk /1 bếp.chung cư có vị trí đắc...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 91 m2 35,17 triệu/m2
      Do công ty chuyển địa điểm, tôi Tuấn cần bán căn 91 m2. Để mua căn biệt thự.ngôi nhà tôi đầu tư 600 tr nội thất, nhà sạch sẽ, thoáng mát.Điều hòa âm...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      *****Thông tin căn hộ chung cư ******Dự án : 110 cầu giấyTầng : thấp Số phòng : 3 ngủ 2wcDT : 105m,Nội thất fullGiá : 5.5 tỉ nétPhí môi giới: tự...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 0 m2
      anh/chị chủ có kế hoạch KD cần bán ngay căn hộ góc 3PN2VS tầng đẹp logia hướng Đông Nam rất mát tại dự án Indochina 241 Xuân Thủy.liên hệ ngay e...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.27 tỷ 82 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại dự án The Park Home, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT 82 mét vuông, thiết kế 2 ngủ + 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Đông ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư F4 Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy.Tòa đơn nguyên 1.DT: 75m2 - 2 PN - 2  phòng vệ sinh.full nội thất.Cửa Đông ...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      vị trí cực đẹp nhà B Tập thể ĐH Sư Phạm thành phố Hà Nội, gần nhiều trường mẫu giáo, cấp1 23, gần chợ dân sinh, siêu thị - nhà tập thể tầng 3 có thiết...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ  phòng ngủ căn hộ chung cư Chelsea Park.căn hộ góc các phòng...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, thỏa thuận tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 155 m2
      Bên em đang có quỹ chung cư trực tiếp CĐT giá siêu mềm hàng cập nhật T11/2023.hotline: 0982 857 *** để nhận thông tin và đc tư vấn cụ thể.- giá chỉ từ 45...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 94 m2 52,13 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc A10 Nam Trung Yên. logia hướng ĐB.Nhà đã sửa lại đẹp, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua.- DT 94m2 thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Tôi cần chuyển sang 3 ngủ nên nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết cho gia chủ mới.DT 102 mét vuông, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Để lại toàn bộ nội...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Chỉ 4,2 tỉ (rẻ nhất thị trường) sở hữu căn hộ góc căn hộ chung cư Đông Đô - Hoàng Quốc Việt.DT 100 mét vuông, thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.Nhà nội ...
      Dự án Đông Đô, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm