Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ tòa Eurowindow 27 Trần Duy Hưng để chuyển sang căn 3 ngủ cùng tòa.chung cư DT tim tường 76m2.Thiết...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 211 m2, giá 13,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      13.65 tỷ 211 m2 64,7 triệu/m2
      Gia đình có kế hoạch định cư Châu Âu cần bán gấp chung cư 211m, tòa Tây tầng đẹp view đẹp, rất nhiều LỘC tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân ThủyLH...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,36 tỷ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.36 tỷ 120 m2 44,67 triệu/m2
      CHỦ BÁN căn hộ chung cư AZ LÂM VIÊNĐƯỜNG NGUYỄN PHONG SẮC - CẦU GIẤY - Thủ đô Hà NộiGẦN CÔNG VIÊN CẦU GIẤY, DT 120 mét vuông GỒM 3 PN, 2 VỆ...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 217 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      13.5 tỷ 217 m2 62,22 triệu/m2
      Gia đình có kế hoạch định cư Châu Âu cần bán gấp chung cư 211m, tòa Tây tầng đẹp view đẹp, rất nhiều LỘC tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 93 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      INDOCHINA PLAZAem Duy xin tổng hợp quỹ căn Indochina tháng 11/2023+ 93m giá từ 5,3 tỉ + 113m giá từ 6,5 tỉ + 110m giá từ 6,6 tỉ+ 117m giá từ 7,3 tỉ+ 145m...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 86 mét vuông tòa Cen Land 137 Nguyễn Ngọc Vũ giá 3.4 tỉ.Mô tả:Vị trí: Tòa nhà tọa lạc trung tâm Cầu Giấy,...
      Dự án 169 Nguyễn Ngọc Vũ, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 102 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư Euro WindowCăn 07 nhìn ra Trần Duy Hưng.DT 102 mét vuông ,2 ngủ,2 vsCửa hướng Đông Bắc logia hướng Tây Namnội thất đầy đủ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán chung cư 127.35 mét vuông tại căn hộ Cầu Giấy Center Point.chung cư 3 PN, 3 vệ sinh.Là căn hộ góc, thiết kế thoáng mát logia hướng Đông ...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 96 m2 45,84 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở chúng tôi cần bán ngay căn 2 PN, 2  phòng vệ sinh, logia rộng rãi, tầng trung tại căn hộ N07,B3.1.căn hộ chung cư trang bị...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán 3 ngủ 110 Cầu Giấy.căn hộ góc DT: 105m2.3 PN - 2 phòng vs, full nội thất.View thoáng.Giá 6.x tỉ.liên hệ xem...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,85 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.85 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn căn hộ chung cư KĐT Nam Trung Yên.- DT 68,86m2.- Thiết kế 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.- Nội...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 750 tr tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      750 triệu 35 m2 21,43 triệu/m2
      1. Vị trí.Tòa nhà nằm ngay trên trục đường lớn: Xuân Thủy - Cầu Giấy - Nguyễn Phong Sắc - Trần Thái Tông, giao thông thuận lợi, căn hộ đã hoàn thiện, về ở...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 138 m2 39,14 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn 3 ngủ Paragon Cầu Giấy.gọi ngay nhận ngay ưu đãi khủng: 0349 518 ***.DT 138 mét vuông thiết kế thông minh.3 PN.2...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      Bán CCMN Nguyễn Văn Huyên, Trần Thái Tông.Tòa nhà Nguyễn Văn Huyên nằm ngay trên trục đường lớn, giao thông thuận lợi, căn hộ đã hoàn thiện, về ở luôn, đầy...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá tốt tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán căn vị trí góc cực thoáng, 2 PN, 1 toilet, 1 logia rộng, 1 bếp, 1 khách.+ DT 60 mét vuông.+ Giá bán gấp (đảm bảo rẻ hàng đầu dự án).+ Đang...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ 2 phòng ngủ tại Phố Hoàng Quốc Việt, ngay cạnh Học viện Kĩ thuật Quân Sự, trường Đại học Điện Lực..+ Cách mặt phố Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa, trung tâm Q. Cầu Giấy, đc mệnh danh là Thung lũng Silicon của thành phố Hà Nội, tiềm năng cho thuê rất cao.DTTT...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh view công viên Cầu Giấy, DT thông thuỷ 120,47m2 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất liền tường cao cấp: Trần thạch...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!