Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt mặt ngõ - oto - KD - bìa đỏ chính chủ.40m2x5 tầng giá 5.65 tỉ.- Cách MP chỉ 30m, trước nhà cực thoáng.- Tầng 1: Khách, bếp,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      Người nhà gửi bán căn nhà hiếm & duy nhất tại Phố Hồ Tùng Mậu, Mai Dịch, Q. Cầu Giấy.+ Khu vực KD văn phòng và nhà hàng cực kỳ vip, TTTM, bến xe Mỹ Đình,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết. Bán ngôi nhà 5 tầng xây mới 50 mét vuông chắc chắn hoàn thiện nội thất sang trọng tọa lạc tại vị trí đẹp trên phố trần cung cách...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 9 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Máy in tiền 600tr/ năm, cực hiếm Phố Cầu Giấy, cách 30m ra phố, 9 tầng thang máy, vị trí trung tâm cách ngã ba Nguyễn Văn Huyên, nhà mới tinh,+ DT: 70m2 -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - nơi đáng sống.Phân lô oto tránh - ngõ thông - nhà đẹp - sổ vuông.DT: 54 mét vuông.5 tầng.MT: 5.7m.Giá: 13.5 tỉ.call ngay: Em...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Mô tả:Thiên đường giữa lòng thủ đô - tặng nội thất đầy đủ.+ Vị trí đẹp, ba gác vào, cách mặt phố Hoàng Quốc Việt chừng 30m. KDC đông đúc, gần trường,...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 70 m2 312,86 triệu/m2
      Mặt ngõ to như phố, sau một nhà ra phố, vị trí siêu đẹp, KD đỉnh cao, thông tin chuẩn.Mô tả:Mặt ngõ Trung Kính mới giải nhựa lại, vị trí đẹp thoáng vĩnh...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Mặt ngõ thuận tiện ở - KD - thang máy - nội thất đầy đủ.Mô tả:Vị trí đẹp mặt ngõ thông thoáng, cách một dãy nhà ra đường Trần Quý Kiên, thuận tiện KD,...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 64 m2 403,13 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, DT 64 mét vuông, nhà 3 tầng hiện đang cho thuê.- DT 64 mét vuông.- Sẵn nhà 3 tầng hiện đang cho thuê KD,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông, giá 64,9 tỷ

      64.91 tỷ 95 m2 683,16 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay ngôi nhà mặt phố Trần Thái Tông. 95m2. 8 tầng. MT 6m. Hơn 60 tỉ. Thông số vàng KD cực đỉnh. Em còn rất nhiều căn từ 30 - 500 tỉ. Ở...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông, giá 78 tỷ

      78 tỷ 150 m2 520 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng Trần Thái Tông, Cầu Giấy.DT 150 mét vuông, MT 8m.Xây dựng 9 tầng: 7 tầng 1 hầm 1 lửng, thiết kế thông sàn, thoáng trước sau,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 125 tỷ

      125 tỷ 200 m2 625 triệu/m2
      Bán căn nhà phố trung tâm Cầu Giấy.- DT 200 mét vuông x MT 10m. Giá 125 tỉ (Có thỏa thuận).+ Khu vực: Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Khúc Thừa Dụ, Thành...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 78 m2 269,24 triệu/m2
      " HOT HIẾM - PHÂN LÔ MẶT PHỐ - ĐƯỜNG 2 LÀN THÊNH THANG - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD SIÊU ĐỈNH - 2 MẶT THOÁNG TRƯỚC, SAU - MT KHỦNG - THÔNG SỐ ĐẸP - GIÁ HỢP LÝ ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhanh mặt phố Hồ Tùng Mậu KD cực đỉnh - Thông số vàng nhà một mặt phố, một mặt ngõ.70m2 x 6 tầng - MT 5m có ô chờ thang máy.LH em ngay...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Giai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 70 m2 471,43 triệu/m2
      * Cần bán ngay nhà 1 tầng mặt phố Trương Công Giai, Cầu Giấy. Siêu đẹp, cực hiếm, phố đẹp bậc nhất Cầu Giấy, KD sầm uất. Phố rất hiếm nhà bán. Vỉa hè siêu...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 55 m2 481,82 triệu/m2
      DT: 55m x 4T x 13m MT.-Giá : 26,5 tỉ ( có thỏa thuận )- Nhà vị trí cực đẹp: lô góc phố Cầu Giấy, vỉa hè cực rộng, KD sầm uất. +Thiết kế : - Tầng 1 : KD.-...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      1 mặt phố 1 mặt ngõ 3m.KD đỉnh, vỉa hè đá bóng.Mặt phố Hồ Tùng Mậu, mặt sau ngõ thông rộng hơn 3m, thuận tiện di chuyển nhất, khu vực KD sầm uất ngày đêm...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 60 m2 375 triệu/m2
      Giảm sâu cận cực do bê bối ngân sách.Từ 24 tỉ xuống 21.5 tỉ. L/H em chính chủ để giao dịch mức giá siêu mềm nhất.Tuyến phố nền tảng huyền thoại chốn đô...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm