Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 150 m2, giá 28 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      căn biệt thự phong cách Châu Âu - Lô góc view đẹp.Giá: 28 tỉ.DT đất: 150 mét vuông | DTXD: 135 mét vuông.Số PN: 5 | Số phòng tắm: 6.Vị trí: Lô...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 59 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      59 tỷ 180 m2 327,78 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự giới thượng lưu, Q. Cầu Giấy.DT 180 mét vuông xây 5 tầng, MT 12m, căn biệt thự siêu đẹp.- Vị trí đắc địa: Vip Cầu Giấy, trung...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 140 m2, giá 41,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      41.5 tỷ 140 m2 296,43 triệu/m2
      L/H. Anh Thuỷ: 0903 299 *** + 0987 689 ***.Chính chủ cần bán căn biệt thự Vimeco II đường Nguyễn Chánh cạnh siêu thị Big C DT: 140m2 MT 9m x 3,5 tầng...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 180 m2, giá 41 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      Cầu Giấy DT 163/180 mét vuông - 5 tầng MT 22 m giá 41 tỉ (có TL).căn biệt thự đẳng cấp - tặng đầy đủ nội thất nhập khẩu - lô góc - thang máy -...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 155 m2, giá 25 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 155 m2 161,3 triệu/m2
      căn biệt thự sang trọng tại KĐT xa hoa - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.Giá: 25 tỉ.DT đất: 155 mét vuông | DTXD 140 mét vuông.Vị trí: KĐT vip,...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      PHÂN LÔ căn biệt thự liên kế, garage oto, ĐẲNG CẤP PHỐ TRUNG HÒA 120M, 30 tỉ.Vị trí đẹp, hàng xóm đẳng cấp thân thiện, sống thượng lưu.Thiết kế hiện đại,...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 41 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, ngõ tương đối rộng oto tránh, cách mặt phố Cầu Giấy 20m.- căn biệt thự cán bộ cấp cao và đại gia sinh sống. Bảo vệ 24/7.+ Khu vực sầm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      căn biệt thự Yên Hòa - Cầu Giấy - khu vip nhất Cầu Giấy.DT 300m2 căn biệt thự 300m2 - lô góc - đẳng cấp - khu vip.+ căn biệt thự lô góc hai MT Tổng DT...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 189 m2, giá rẻ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 189 m2
      căn biệt thự Dịch Vọng (công viên Cầu Giấy) - 5 oto tránh - vỉa hè 6 m - 4 tầng - 1 hầm - thang máy - siêu đẹp.+ Vị trí biệt thự nằm khu căn biệt thự...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Phương châm: " Người thật - việc thật - ảnh thật - giá thật"- Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế : 2+1 ngủ - 2 vệ sinh- DT : 86,4 m- full nội ...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Tây - Nam, giá 4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiến DT 86m2 thông thuỷThiết kế 3 PN 2 vệ sinhCửa hướng Tây Nam logia hướng Đông BắcĐể lại...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 300 m2, giá tốt tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      bán nhanh căn biệt thự lô góc mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300m2, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 3 oto, thang máy nhập khẩu Italia, nội thất...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 300 m2, giá 80 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 300 m2 266,67 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự lô góc mặt phố Trần Kim Xuyến Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300 mét vuông, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 4 oto, thang máy nhập khẩu...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 120 mét vuông tòa N09 Thành Thái, Dịch vọng, công viên cầu giấy, giá 5 tỉ, contact0944 956 ***DT: 120 mét vuông thiết kế...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      9.31 tỷ 154 m2 60,39 triệu/m2
      Trục hoa hậu The Park Home Thành TháiDT 154m2 thông thuỷthiết kế 4 ngủ 3 vệ sinhlogia Đông Nam ( view công viên cầu giấy )giá : 9tỷ3 có thỏa thuậncontact...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn Vinata Tower 289 Khuất Duy Tiến Căn 02 tầng trungDT 86.4m2Thiết kế 2N+1, 2WCửa TN, bc ĐBđầy đủ nội thất,...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      đc: 289 Khuất Duy Tiến, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT: 93 mét vuông. phòng ngủ: 3 phòng ngủ.Hướng logia: hướng Đông ...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,59 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 85 m2 65,8 triệu/m2
      Tôi có Sky Park Cầu Giấy, chung cư 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất, tầng trung view thoáng nhỉnh tỉ chút không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại.chung...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm