Thông tin mô tả
Nhà đẹp - mặt phố - vỉa hè - thang máy - thông sàn.
* Mặt phố thông sàn
* Thiết kế:
- Tầng 1.2: Thông sàn
- Tầng 3.4: chia 2 phòng khép kín.
- Tầng 5: Thông sàn làm kho.
- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
*
Giá: 17,3 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 274,60 Triệu/m2
963826
Mua bán
Nhà đẹp - mặt phố - vỉa hè - thang máy - thông sàn.
* Mặt phố thông sàn
* Thiết kế:
- Tầng 1.2: Thông sàn
- Tầng 3.4: chia 2 phòng khép kín.
- Tầng 5: Thông sàn làm kho.
- Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi.
*
Trần Xuân Điệp
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2