Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,55 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.55 tỷ 146 m2 38,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy do không còn nhu cầu sử dụng.DT 146 mét vuông.Thiết kế chung cư 3 PN, 3...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,99 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.99 tỷ 0 m2
      Em đc chính chủ bán chung cư tại dự án Vinata Tower - số 289 Khuất Duy Tiến.DT tim tường 94.6m2, thông thủy 86.5m2, 2 ngủ + 01 phòng kho.nội thất xịn ...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,05 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.05 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư FLC chính chủ.- 95,5 mét vuông thông thủy.- 105  mét vuông tim tường.- Cửa chính hướng Đông Nam - logia hướng Tây Bắc.-...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,68 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.68 tỷ 146 m2 38,9 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 146 mét vuông tòa 34T.Căn 05 tầng trung.DT: 146 mét vuông.3 phòng ngủ - 3 phòng vệ ...

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ N09B1 Thành Thái - cạnh công viên Cầu giấyDT 120m2 có 3 PN, 2 vệ sinh Hướng nhà hướng Đông Nam , weiw đẹp nhìn công viên Cầu...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá rẻ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Gia đình đổi nhu cầu về gần con cái, nhượng lại chung cư tòa 34T Trung Hòa Nhân Chính.+ DT 150 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 3 nhà vệ ...

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 178 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 178 m2 47,76 triệu/m2
      Bán căn căn hộ thông tầng siêu phẩm:Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán nhanh căn căn hộ thông tầng 178m2 ở căn hộ ...
      Park View City, số 2, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án Richland Southern tại 233 cầu giấy. Chi tiết như sau:- DT: 91,6m2- Thiết kế: 2PN- 2WC- logia Tây- cửa Đông( logia có toà Indochina che nên không...
      Dự án Richland Southern, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 227 m2, giá 10,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10.3 tỷ 227 m2 45,38 triệu/m2
      - Bán chung cư Chealse Park -Trần Kim Xuyến, Cầu Giấy, Lô góc 3 thoáng cực đẹp. - DT: 227m, giá chào: 10.3 tỉ. - chung cư Chelsea Park nằm tại ngã ba...
      Dự án Chelsea Park, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 146 m2 37,68 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ góc toà B. Tầng thấp dưới 10Công năng: 3Pn-2VsHướng: Cửa TN logia ĐB. DT tim tường: 146,6DT thông thuỷ: 138m2Giá: 5,5 tỉ (Giá thật) không...
      Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Eurowindow Milti Complex Trần Duy Hưng-102m-2 ngủ-2wc-Full. nội thất tiền tỉ-5.x tỉ0971 607 *** Toà nhà ốp kính...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.15 tỷ 117 m2 52,57 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tháp B căn hộ cao cấp Thăng Long Number One, căn hộ chung cư tầng 5, số 1 đại lộ Thăng Long, Cầu Giấy, TP Hà Nội. DT...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, hướng Đông - Bắc, giá 6,09 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.09 tỷ 145 m2 42 triệu/m2
      ngôi nhà đc thiết kế hiện đại, nội thất xịn xò đc gia đình tôi giữ gìn, trau chuốt còn rất mới.Hướng mát hướng Đông Nam, logia nhìn ra sân chơi nội...
      Dự án N05 - KDT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      chính chủ The Nine gửi em rao giúp.Giá là của chính chủ đưa ra. Không báo ảo, báo linh tinh để mất thời gian của a/c.a/c đang quan tâm tìm hiểu The Nine,...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8.9 tỷ 154 m2 57,8 triệu/m2
      Tầng trungS : 120.42m 4 ngủ 3  toiletView công viên cầu giấygiá : 8,9tỉ Có slot để otoXem nhà call ngay 0971 864 ***
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư CTM - 299 Cầu Giấy.+ căn hộ góc DT 63.4 mét vuông thông thủy, gồm 2 ngủ 1 phòng vệ sinh.+ giá 43 tr/ mét ...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,35 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 0 m2
      chính chủ mới mua đc căn biệt thự, cần bán nhanh căn 2.5 ngủ dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết.DT tim tường 95.6 mét vuông, thông thủy...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 3 ngủ.DT: 108 mét vuông.Thiết kế 3 PN 2  toilet.Cửa hướng Tây, logia hướng Đông.đầy đủ nội thất...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.