Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 61 Phạm Tuấn Tài, cầu Giấy 50m2 x 6 T x MT 4.5m x giá nhỉnh 12 tỉ. KD, nhà đẹp, gần phố.+ Vị trí: Vị trí vô cùng đắc địa, gần phố, ngõ thông tứ...
      Ngõ 61, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      Phân lô - oto tránh - khu vip - KD văn phòng, ở đều sướng. Thiết kế giếng trời, ô thoáng, MT rộng, giá mềm.- Chính chủ cần bán nhà phân lô Q. Cầu Giấy, khu...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Văn Huyên, Dương Quảng Hàm, Q. Cầu Giấy. Nhà dân xây Chắc chắn.DT 40m2 x 5 tầng, MT 4m, đầy đủ nội thất về ở luôn, sổ vuông đét...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 41 m2 117,08 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Trần Thái Tông (Cầu Giấy). DT 41m2, 5 tầng, MT 4m, chỉ 4.8 tỉ.- Vị trí siêu đẹp, 40m ra oto, 60m ra mặt phố.- Lô góc 3 mặt thoáng, xung...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 10 tầng, 118 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 47 tỷ

      47 tỷ 118 m2 398,31 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp Granda Legend - 9 tầng.Thang máy - dòng tiền 300 tr/tháng - oto tránh - ngõ thông tứ tung.- DT: 118 mét vuông.- Xây 9...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Nhà vị trí rất đẹp chỉ vài bước chân ra phố. Vị trí vô cùng đắc địa, ngay gần chợ, BV, trường cấp 1,2,3, xung quanh nhiều khu vui chơi ăn uống. Tiện ích...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng tại Đường Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy, 7 tầng thang máy - oto KD, 48.8 mét vuông x 7T giá 14 tỉ 5.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, gần đường Trương Công...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      - Chỉ 220tr/m2! Sở hữu phân lô cán bộ trường đảng, vỉa hè, oto tránh, 2 thoáng, vừa ở vừa KD, 45 mét vuông, MT đẹp.- Vị trí nhà ngõ 389 Phố Hoàng Quốc...
      Ngõ 389, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 55 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      - Bán nhà Ngõ 3 Phạm Tuấn Tài, DT 55 mét vuông, 9 tầng thang máy, phân lô oto tránh, vừa ở vừa KD.- Vị trí đắc địa, ngõ thông các ngả, vỉa hè rộng 2...
      Ngõ 3, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Giai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 70 m2 471,43 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè đá bóng - vị trí đẹp - KD sầm uất MT rộng - sổ vuông hoa hậu.Cần bán ngay nhà mặt tiền Trương Công Giai, Cầu Giấy, 70 mét vuông,...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 55 m2 287,28 triệu/m2
      Một nhà ra phố - 6 tầng thang máy - 6 nổi 1 hầm - KD văn phòng - oto 7 chỗ đỗ 2 cái trong nhà.- Vị trí nhà cực đẹp, cách mặt phố Nguyễn Khang vài bước chân...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, phù hợp cho thuê hoặc để ở, bìa đỏ cất két không bank.L/H: Bùi Tín 0983 038 *** xem nhà và bìa đỏ.
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Nguyễn Hoàng, DT sổ 68m2, MT 4,7m. Xây dựng 5 tầng, 70m mỗi tầng 2 phòng.- Vị trí: Cách mặt Phố Nguyễn Hoàng 15m thông sang đường Mỹ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 68 Cầu Giấy, Phố Quan Hoa. DT 50m2, 5 tầng, vỉa hè oto tránh. Giá chỉ 12 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Ngõ 68 Cầu Giấy là ngõ vip...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 65 m2 172,31 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, nhà đẹp - phân lô - garage oto, 80m2 giá chỉ 11 tỉ 2.- Vị trí đẹp: Ngay ngã ba thông, view trước nhà thoáng, giao thông đi lại...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      + Chủ cần bán nhà Cầu Giấy, DT 54m2, nhà đẹp dân xây 4 tầng, gồm 4 phòng, đầy đủ công năng, về ở luôn. Vị trí Q. Ủy, đường nông, thông, gần các trường từ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,89 tỷ

      13.89 tỷ 46 m2 301,96 triệu/m2
      Nhà đẹp cạnh phố Hoàng Quốc Việt - oto tránh - vỉa hè - KD ngày đêm, có 1 0 2 giá cực tốt.Chính chủ bán nhà giáp Hoàng Quốc Việt. DT 46m2x5T MT đẹp, KD ngày...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Trung Kính - Cầu Giấy - sổ đẹp phân lô - vỉa hè cực rộng - oto tránh + dừng đỗ trước nhà - KD thuận tiện - ở thì vip luôn.- DT: 70m2, xây 5...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm