Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Bán chung cư đường Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, trung tâm giao thương đi lại rất thuận tiện của Q. Cầu Giấy.Vị trí: Nằm tọa lạc mặt đường Trần Đăng Ninh, bến...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 107 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 107 m2 93,46 triệu/m2
      Bán căn hộ Watermark 395 Lạc Long Quân.chính chủ đi nước ngoài định cư nên cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 10 căn hộ Watermark.DT 107m2 view Hồ...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 45 tỷ tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Cấn bán biệt thự khu vực siêu vip phố Trung Kính, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Vị trí quá đẹp, 1 nhà ra phố. Chỉ 10m ra phố lớn đường đôi. Đỗ xe thoải...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Em bán nhanh nhà căn 2 PN tại căn hộ Thủ đô Hà Nội Paragon.- DT: 90m2, toàn bộ nội thất đều là gỗ thịt.- Tầng trung không ồn ào, bụi bặm, dễ thanh...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 118 m2 63,56 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ góc 118 mét vuông 3 ngủ 2  toilet toà E2 Chelsea Residences, số 48 Trần Kim Xuyến. Cửa ra vào Đông Bắc, logia hướng ...
      Chelsea Residences, số 48, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,98 tỷ tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      Bán tập thể Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy 60 mét vuông 2 ngủ. Nhà đẹp, ngõ oto đỗ cổng 1.98 tỉ khách về ở luôn.- Nhà đc thiết kế 01 phòng khách, view logia...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      Hàng hot! FLC Cầu Giấy 95,5 m2 - 2 phòng ngủ 2 toilet chỉ với 5.1 tỉ NTCB view thoáng.Cần bán.Cửa chính: hướng Đông Nam.Căn 2  phòng ngủ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội (tòa nhà có siêu thị Pico).DT 109.4m2 chia 3 ngủ 2 toilet.full nội ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ 101m2 tòa nhà Eurowindow - 27 Trần Duy Hưng.- DT căn hộ chung cư 101m2 thiết kế vuông vức 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 70 m2 327,15 triệu/m2
      Tòa nhà siêu đẹp phân lô phố Trung Yên Q. Cầu Giấy: oto tránh - vỉa hè - KD - giá cực ngon - ngõ to víp nhất Trung Kính, thông các ngả, oto dừng đỗ thuận...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      + Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, KD cực kỳ sầm uất, tiện ích xung quoanh vô vàn, gần tòa nhà Somerset Hòa Bình, trường Tiểu học Nghĩa Đô, KĐT...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Yên Hòa xây mới 5 tầng siêu đẹp.Vị trí đẹp cách mặt phố Yên Hòa 10m oto tránh.Nhà dân tự xây bê tông cốt thép rất chắc chắn.Vừa...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 45m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 45 m2 308,89 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngôi nhà phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - HN.DT: 45 mét vuông.Xây dựng: 5 tầng.MT: 4.5m.Vị trí mặt ngõ phân lô - cách 3 nhà ra mặt...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 75 m2 tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,89 tỷ

      14.89 tỷ 75 m2 198,54 triệu/m2
      Bán CCMN Dịch Vọng 75 mét vuông 7 tầng thang máy 18 phòng 2 thoáng doanh thu 100tr/th Cầu Giấy.Mô tả:căn hộ dịch vụ 7T - thang máy xịn 18p nội ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 90 m2 208,89 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ 25 phòng khép kín doanh thu 110 tr một tháng, tại ngõ 85 phố Xuân Thủy, Cầu Giấy, gần trường đại Sư...
      Ngõ 85, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Nghĩa Đô - Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.DT: 55m2.Xây dựng: 5 tầng.MT: 6m.ngôi nhà nằm trong khu Phân Lô Nghĩa...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 86 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 86 m2 201,17 triệu/m2
      Vị trí đỉnh - KD vô đối - oto vào nhà - thông số tiêu chuẩn - hàng hiếm trong tầm giá.- Chính chủ nhờ bán ngay căn nhà phố Trung Kính, P. Trung Hòa, Q....
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Siêu phẩm lô góc vỉa hè oto tránh KD đỉnh - thang máy xịn - ngõ to như phố - view mặt phố trần vỹ - container tránh nhau - chốt.+ Tọa lạc vị trí kim cương,...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm