Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 PN tại tòa 17T8 KDT Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Do chuyển sang nhà mới...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      chính chủ thay đổi kế hoạch muốn định cư nước ngoài, nên cần nhượng lại chung cư The Park Home, đã hoàn thiện nội thất đẹp như ảnh.căn hộ chung cư tầng...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ ngủ, 102m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa Eurowindow Multi Complex 27 Trần Duy...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 101 m2 50,5 triệu/m2
      Dự án Eurowindow Trần Duy Hưng.S 101 mét vuông.Giá 5,1 tỉ có thỏa thuận.2 ngủ, 2 nhà vệ sinh.Phí ST thỏa thuận.đầy đủ nội thất đẹp.
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      chung cư 2 ngủ nằm ở tòa tháp V3.- DT: 71 mét vuông, nội thất cơ bản.- Tầng trung nên không bị ồn ào, bụi bặm, không có nhu cầu sử dụng nữa cũng rất...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      HÀNG VIP NHÀ XÂY MỚI 100 phần trăm - PHÂN LÔ 2 MẶT NGÕ ô tô - 6 TẦNG THANG MÁY - 10.9 tỉ- Toạ lạc vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, thông Phố Hoa...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      Mời mua nhà Lạc Long Quân - Cầu Giấy 95m2, 5 tầng, giá 9.2 tỉ 0931 016 ***.Vị trí:- Nhà nằm trên đường Lạc Long Quân - Q. Cầu Giấy tiếp giáp Ba Đình và Tây...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, ga ra, TT Q. Cầu Giấy 62m2, 5 tầng, 6 ngủ chỉ 10. tỉ.Nhà nằm trung tâm Q. Cầu Giấy xung quanh đầy đủ tiện ích.Khu vực dân trí cao, an ninh...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Chính Chủ Giảm sâu 8 tỉ bán tòa nhà Trung Kính, Cầu Giấy, nhà mới thang máy, vỉa hè, KD, 2 thoáng.- DT 100m2 - xây 7 tầng - MT 6m. Thông số vàng siêu ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 64 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 64 m2 231,25 triệu/m2
      CẦU GIẤY - NGÕ PHÂN LÔ - oto TRÁNH - MT 8M - KD - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Vị trí đẹp, đẳng cấp vài chục mét ra Phố Xuân Thuỷ trước nhà 2 oto tránh nhau, vị trí KD...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Bán nhà dòng tiền Phạm văn đồng cầu giấy 9 phòng kk 45tr/tháng, nhỉnh 6 tỉ gần oto, nhà thoáng ngõ 3m.- DT 48/52m2 - 5 tầng - MT 9m.- Nằm vị trí đẹp khu tập...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 54 m2 246,3 triệu/m2
      PHÂN LÔ - KHU VÍP - oto TRÁNH - THÔNG TỨ TUNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - SỔ VUÔNG - NỘI THẤT SỊN SÒ - Ô THOÁNGMô tả:+ Tọa lạc tại vị trí ngõ phân lô víp nhất...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC - VỈA HÈ oto TRÁNH - KD ĐỈNH - THANG MÁY HỊN - NGÕ TO NHƯ PHỐ - CONTAINER TRÁNH NHAUTòa nhà 8 tầng - Phố Trần Vỹ - Q. Cầu Giấy.- DT sàn...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô Cầu Giấy 50/55 mét vuông - 5t - mt4,2m. 9,9 tỉ. oto tránh, ngõ thông, gần phố, ở sướng, KD tốt.- Nằm vị tí đẹp, phân lô trong...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 46 m2 136,96 triệu/m2
      Nhà mới khôngong, sát phố. Thông ra Hạ Yên Quyết. Trước cửa có sân để xe. * Vị trí trung tâm Cầu Giấy. Giao thông di chuyển cực thuận tiện, trước cửa nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 10 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Thái Tông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Trần Thái Tông, Cầu Giấy.Phân lô vỉa hè oto tránh.Đầu tư dòng tiền cao.HĐ 210 tr/tháng. Tự vận hành 500tr/tháng.- pháp lí giấy phép XD, phòng cháy chữa...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Trần Bình Cầu Giấy gần mặt phố.oto - KD.- Lô góc, 2 mặt ngõ KD.+ Tầng 1: nhà để xe, Bếp ăn,  toilet.+ Tầng 2: Phòng khách.+ Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 2 PN...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 39 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 39 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn, chủ để lại nội thất cơ bản, MT rộng, diện tích 39m MT 4m, nhà gần mặt phố oto đậu cách nhà 10m. Nhà thiết kế có ô thoáng. Thiết kế: + Tầng...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm