Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 15m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      + Nhà có vị trí và DT KD đẹp nhất phố Dương Khuê + Lô góc vỉa hè bóng đá,MT khủng * tầng 1và 2 đang cho thuê KD coffee 30 tr/1 tháng+ tầng 3 , 4 sinh hoạt...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 63 m2 274,61 triệu/m2
      Nhà đẹp - mặt phố - vỉa hè - thang máy - thông sàn.* Mặt phố thông sàn KD, vỉa hè đá bóng, nhà mới, thang máy.* Thiết kế:- Tầng 1.2: Thông sàn KD.- Tầng...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 195 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 195 m2
      Cực đỉnh - Lô góc 3 mặt thoáng phố Trung Kinh - KD văn phòng hái ra tiền - Vỉa hè siêu rộng - Ở luôn.- Chính chủ cần bán căn nhà phố Trung Kính, thuộc P....
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 265 m2, giá 79 tỷ tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      79 tỷ 265 m2 298,12 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đơn lập sát mặt phố Đỗ Quang Trung Hoà.Giá mới còn 79 tỉ.Đẳng cấp căn biệt thự vip khu vực hiếm nhà bán - sân vườn đẹp - trước nhà...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 61,6 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      61.6 tỷ 220 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự KĐT Dịch Vọng DT 220m2 x 3,5 tầng giá 61,6 tỉ.Do chuyển đổi mục đích nên gia đình cần bán ngôi nhà căn biệt thự KĐT dịch...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán chung cư Tòa CT2 Nguyễn Chánh , Q. Cầu Giấy.- DT 70 mét vuông , 1 Phòng Khách , 1 Bếp , 2 PN , 1 Vệ Sinh - Của Đông Bắc - giá 3,7 tỉ - contact:...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Căn 3 ngủ A14 Nam Trung Yên cụ thể:- DT 75m2 thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.- logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam.- Giá 3,5 tỉ.- Để lại đầy đủ nội ...
      A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 0 m2
      chung cư tòa nhà CT4 Vimeco, phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Tòa nhà nằm cạnh siêu thị BigC Thăng Long (phố Trần Duy Hưng), BV quốc tế:...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      - giá cực rẻ khu vực chỉ trả trước 2,45 tỉ là có ngay căn hộ chung cư vô cùng đẹp 80.71 mét vuông 2  phòng ngủ ngay sát bên ĐH Sư Phạm....
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 93 m2
      Gia đình chuyển định cư nước ngoài, cần nhượng nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Indochina Plaza - 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy.- căn hộ chung cư...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Hiếm! Vinata Tower căn 87m2 logia Nam 2 phòng ngủ 2 toilet giá 4.1 tỉ.Dự án Vinata Tower, Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư Viện Chiến Lược, đường Tú Mỡ, Cầu Giấy.- DT 100 mét vuông tầng trung View thoáng.- Cửa vào TB, ban công...
      Dự án Sông Đà 7, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 111 m2 46,85 triệu/m2
      Hiếm! Vinata Tower căn 111 mét vuông logia Nam 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 5.2 tỉ.Dự án Vinata Tower, Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Q....

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn Paragon 2 ngủ.90  mét vuông.Hướng BC hướng Đông Nam cực mát.full nội thất.Tầng chung.gọi ngay: 0974 638 ***
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Tràng An Complex - Phùng Chí Kiên:* chung cư: 90 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá rẻ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 138 m2
      Gia đình chúng tôi cần bán căn hộ chung cư tòa Paragon Cầu Giấy.DT 138m2.Giá 5.x tỉ.Căn 3 ngủ cực kỳ rộng rãi thoáng đãng.Ưu tiên khách thiện chí...

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại dự án Golden Park, 02 Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy (cạnh Viện Huyết Học, trường Đa Trí Tuệ, Archimedes,... ).- DT: 96m2...
      Golden Park Tower, 02, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      chung cư 2 ngủ nằm ở tòa tháp V1.- DT: 60 mét vuông thông thủy.- Nội thất thiết kế trẻ trung theo phong cách hiện đại.- Sẵn bìa đỏ pháp lí rõ ràng...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm