Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 27,1 tỷ

      27.1 tỷ 72 m2 376,39 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp nhất mặt phố Dương Khuê, căn hộ góc, vỉa hè 7m hai mặt.- Đang cho thuê bán caffe AHA, giá cho thuê 85 tr/tháng cả nhà.- Mặt phố Dương...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 22 tỷ

      22 tỷ 63 m2 349,21 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường to 15m, vỉa hè, KD Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, HN. Giá 22 tỉ- Vị trí KD sầm uất, vỉa hè rộng- Phù hợp với mọi hình thức KD- DT: 63m2- MT =...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 72 tỷ

      72 tỷ 90 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Thị Định, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy. Vô cùng đắc địa để KD.* DT: 90m2.* Chiều cao: 6 tầng.* MT: 6m.* Vị trí: Cực hot - Khu vực trung...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 112 m2
      Nhà trước mặt công viên, hoàn thiện đẹp, nội thất gỗ Lim và sàn giáng Hương. Đầy đủ đồ nội thất có điều hòa (bếp + 4 PN). Không có thang máy. DT XD: 100m2x4...
      Đường Trung Yên 10, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 289 m2, mặt tiền 16m tại Đường Dịch Vọng, giá 75,9 tỷ

      75.91 tỷ 289 m2 262,63 triệu/m2
      căn biệt thự - siêu sang vip - hot nhất Cầu Giấy.Phân lô vỉa hè - MT 16m miên man.Nằm ngay khu đô thị Dịch Vọng, đối diện Công viên Cầu Giấy.căn biệt ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Hiếm - lô góc - mặt phố KD sầm uất - vỉa hè - MT khủng - nhà kiên cố - đi đâu cũng tiện..Mô tả:+ Nhà có vị trí cực đẹp, Vía hè, trung tâm, đi đâu cũng tiện....
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dương Khuê - lô góc - MT quyền lực - vỉa hè 10m.- DT: 55m2, tầng 2 đua ra thành 70m, 4 tầng, MT 15m.- giá: 2X tỉ.- Vị trí lô góc đắc địa,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nghĩa Tân - khu phân lô bàn cờ.Chính chủ - sổ vuông phân lô - 90m xây cao.Vỉa hè 2 bên, KD tấp nập.Hiện nhà 5 tầng, có thể cải...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 24 tầng, 4 m2, mặt tiền 200m tại Cầu Giấy, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 4 m2 437,5 triệu/m2
      Toà building hạng A, 24 tầng doanh thu khủng hơn 70 tỉ/ năm - DT 4500 mét vuông trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí siêu đắc địa nơi hội tụ của những tinh...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      cực hiếm - mặt phố KD sầm uất - lô góc - vỉa hè - MT khủng - trung tâm Cầu Giấy.+ Nhà có vị trí cực đẹp, vỉa hè, trung tâm, giao thông thuận tiện.+ KD sầm...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 65 m2 423,08 triệu/m2
      Lô góc siêu hiếm trên mặt phố Dương Khuê, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ 3 ô tô tránh. Vỉa hè 2 bên rộng 5m. ô tô dừng đỗ rất tiện KD.MT 3 mặt rộng tới 16m.giá...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Nhà hai mặt phố Dương Khuê DT 60m2 nhà 4 tầng lô góc hai mặt phố hiện đang KD coffee dòng tiền 60 tr/tháng, quán lúc nào cũng đông đúc.Vị trí đẹp nhất phố...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 86 m2 372,1 triệu/m2
      Bán tòa nhà vp Q. Cầu Giấy - xây mới 86m, 9 tầng, MT 7,3m, 32 tỉ 0913 380 ***.Chính chủ! Cần bán ngay Tòa Nhà Xây Mới Phố Hoàng Quốc Việt, Phan Văn Trường,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 13m tại Đường Dương Khuê - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 55 m2 481,82 triệu/m2
      (Lô góc - mặt phố) - 70m2 - mt 13m - ở, KD Cf - Cầu Giấy - 26.5 tỉ - vị trí đẹp nhất phố.* Nhà có vị trí cực đẹp, lô góc, có thể lên thêm tầng.* Hiện chủ...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 93 m2 360,22 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt, 2 oto tránh, vỉa hè rộng, nở hậu, nội thất xịn, DT 93m2, 6 tầng, mt 6m, giá 3x tỉ.- Thiết kế hiện đại.+ Nhà 6 tầng, thang máy nhập ngoại,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 13m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 55 m2 472,73 triệu/m2
      - ngôi nhà toạ lạc tại vị trí đắc địa lô góc 3 MT, đường trước nhà rộng 15m, Vỉa hè rộng thênh thang. Hiện đang cho thuê tầng 1 bán coffee 40 tr/tháng.-...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 12m tại Đường Dương Khuê, giá 26,88 tỷ

      26.88 tỷ 55 m2 488,73 triệu/m2
      Mặt phố Dương Khuê Cầu Giấy - vỉa hè 12m siêu hiếm lô góc 55m2 4 tầng 26,88 tỉ 0963 033 ***.+ Vị trí đắc địa độc nhất vô nhị, nơi tập trung hầu hết các...
      Đường Dương Khuê, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Hàng hiếm Q. Cầu Giấy.Mặt phố Dương Khuê.Lô góc - KD sầm uất.- Vị trí đẹp. Mặt phố lớn đắc địa. DT nhỏ xinh. Vừa khuôn tiền.- Dương khuê là phố lớn nối...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm