Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 10m tại Đường 800A - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà lô góc đường 800A - Thông sang Nguyễn Khánh Toàn.oto tránh - lô góc - KD - oto đỗ ngày đêm.+ Vị trí: Vị trí cực đẹp, trung tâm...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa Hoàng Quốc Việt. DT 45m2, nhà hiện xây 4 tầng, lô góc 2 MT KD đều oto tránh.+ Khu vực KD cực kỳ sầm uất, tiện ích xung quanh vô vàn, gần...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 58 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 58 m2 362,07 triệu/m2
      Siêu phẩm 8 tầng thang máy - vỉa hè 3 ô tô tránh nhau nổi bật văn phòng spa KD các kiểu.- Phố Dương Đình Nghệ Keangnnam: 58m2, 8 tầng thang máy. MT khủng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 44 m2 106,37 triệu/m2
      Võ Chí Công - 44 mét vuông - 5T - 5 ngủ - lô góc - 4.68 tỉ - cần bán nhanh.- Vị trí ngõ rất đẹp rộng thuận tiện di chuyển sân bay Nội Bài, Hồ Tây,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      - Nhà đẹp, phân lô, oto tránh, vỉa hè, KD, phố Mai Dịch: 55m2, chỉ 11 tỉ.- Vị trí đẹp, vỉa hè 5m, trước nhà View thoáng vĩnh viễn, oto dừng đỗ ngày đêm, gần...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp tọa lạc tại sát nút giao Doãn Kế Thiện, Hoàng Quốc Việt nối dài trức cử đường 50m. Kh vực cực kỳ sầm uất sát chợ Đồng Xa kề nay đường Hồ...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 9 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 100 m2 188 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ Cầu Giấy mặt ngõ thông - đường.Ôtô - KD - giá rẻ 18.8 tỉ dt 100 mét vuông xây 9 tầng thang máy.- DT 100 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 131 m2, mặt tiền 12m , giá 31 tỷ

      31 tỷ 131 m2 236,65 triệu/m2
      Apartment lô góc 6 tầng thang máy - ôtô 7 chỗ tránh nhau - 22 phòng khép kín - món KD hái ra tiền.* Vị trí:- Nhà cách hồ điều hòa 20m;- Ngõ ở yên tĩnh.-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 70 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi nên chính chủ cần bán nhà khu phân lô Trung Kính, DT 70m2 MT 5,1m nhà 7 tầng, thang máy rất phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng.Khu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 60 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Đặng Thùy Trâm, khu phân lô cán bộ vừa ở vừa KD. Vị trí đắc địa, hạ tầng giao thông hoàn hảo. Khu vực dân trí cao, an sinh xã hội...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 48 m2 256,25 triệu/m2
      a/c phải nhanh - View hồ thoáng vĩnh viễn - Ngõ Q. ủy - oto tránh - KD đỉnh - văn phòng tốt - Ở cực sướng.- Chú mình cần bán nhà ngõ 68 Cầu Giấy, P. Quan...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      + KD cực kỳ sầm uất, thông sang Trần Thái Tông, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì.+ Thiết kế 5 tầng như mới, hiện đại, hợp lý, nội...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      Cần bán!căn hộ dịch vụ dòng tiền khủng - TT Q. Cầu Giấy - 90 mét vuông*6T*MT 6.5m*TM xịn xò - 20p KK - Full đồ - giấy phép xây dựng - phòng ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      Mô tả:- Nằm vị trí cực đẹp lô góc đầu hồi ngay sau Phố Trần Duy Hưng, ngõ thông KD + cho thuê rất tốt. căn hộ góc mở cửa cả 3 mặt. Với MT rộng 11m nên tòa...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 36 m2 163,89 triệu/m2
      Bán nhà Trần Thái Tông - vị trí trung tâm Q. Cầu giấy, ngõ tương đối rộng, gần công viên Cầu Giấy.Mô tả.- Tặng toàn bộ nội thất trị giá 700 tr cho khách...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô phố Trung Kính đôi dt 75 mét vuông xây 5 tầng thang máy mt 6 m 22 tỉ.Do có nhu cầu chuyển đổi nên chính chủ cần bán nhà...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Hot. Bán nhà ngã 4 Trần Thái Tông giao Cầu Giấy.40 mét vuông, 5 tầng giá nhỉnh 5 tỉ.Nằm gần ngã 4 Trần Thái Tông giao Cầu Giấy, khu vực trung tâm...

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - nhà đẹp - ôtô đỗ cổng - bìa đỏ hoa hậu.NTV 001.- Vị trí nằm trên phố Hoa Bằng, 5m ôtô, oto tránh 20m.- Vị trí đẹp, khu vực dân trí...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm