Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bưởi, Ba đình Dt 70m²- MT 8,6m- 6 tầng thang máy- vỉa hè 10m- KD sầm uất- giá 23tỉ.Vỉa hè rộng , KD sầm uất- 3p di chuyển ra Hồ Tây,Gần...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 15 tầng, 240 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 230 tỷ

      230 tỷ 240 m2 958,34 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng hotel 4 * cực khủng tại Q. Ba Đình mặt phố Liễu Giai, Đào Tấn.DT bìa đỏ 220 mét vuông xây dựng 240  mét vuông/sàn vị...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      gọi ngay để xem nhà trực tiếp: 0383 396 ***em Tú).- Vị trí VIP của phố Đào Tấn, ngõ vào quá đẹp, phân lô dãy 7 nhà liên kế đc sân chung rộng sạch sẽ. ô ...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đê La Thành, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 89 m2 135,96 triệu/m2
      Vị trí nhà:- Cách BV phụ sản Thủ đô Hà Nội không đến 50m.- 3 mặt thoáng.- đc quy hoạch ra gần mặt phố Đê La Thành.Thiết kế:- DT: 89m2x5 tầng thang máy,...
      Đường Đê La Thành, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 9 tầng, 133 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 133 m2 421,06 triệu/m2
      Tòa nhà cao tầng sừng sững mặt phố cổ oto tránh dừng đỗ 2 chiều vỉa hè đá bóng KD văn phòng, phòng khám, Spa kết hợp ở quá hiếm Phó Đức Chính 133 m2 9 tầng...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 70 m2 325,72 triệu/m2
      sang nhượng tòa nhà văn phòng siêu đẹp khu Đội Cấn- Bưởi-Hoàng Hoa Thám, thông tin chi tiết: - Vị trí: Mặt đường khu Đội Cấn-Bưởi-Hoàng Hoa Thám, vỉa hè...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Yên Thế - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      - Phố Yên Thế giáp Nguyễn Thái Học, phố đông đúc KD sầm uất đủ loại hình.- Nhà chủ tự xây, thiết kế siêu hợp lý. Nội thất phong cách hiện đại, sang, xịn......
      Đường Yên Thế, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngũ Xã - Ba Đình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 44 m2 431,82 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ngũ Xã-P. Trúc Bạch-Ba Đình-TP Hà Nội, DT bìa đỏ 43.85m2x3T với thông số cụ thể như sau: - MT 3.3m, hậu 3.24m - Đông Nam - Vỉa hè...
      Phố Ngũ Xã, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 50 m2 458 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà 6 tầng mặt phố Giang Văn Minh, Ba Đình, TP Hà Nội. DT: 50m2, nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, có thang máy, nội thất đẹp...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Trúc - Ba Đình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 62 m2 262,91 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố.+ Phố vip trung tâm Q. Ba Đình thông ra nhiều trục chính như Giảng Võ, Kim Mã, hồ Ngọc Khánh.+ Tuyến phố 2 chiều không có giải...
      Đường Núi Trúc, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 154 m2 584,42 triệu/m2
      Mặt phố Hàng Bún - lõi Ba Đình - MT khủng - lô góc - đầu tư xây văn phòng - hotel.Mặt phố Hàng Bún 154 mét vuông x 4 tầng. MT 7.3 m. Giá 90 tỉ - Ba...
      Phố Hàng Bún, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 56 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 56 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà số 34 mặt phố Kim Mã lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ giá 22.4 tỉ.Chính chủ cần bán nhanh căn nhà mặt phố Kim Mã vỉa hè KD đa dạng.Nhà xây...
      Số 34, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 45 m2 522,23 triệu/m2
      Vị trí gần ngã ba Nguyễn Thái Học Sơn Tây Kim Mã, một chút nữa là đến ngã 3 Giang Văn Minh. Vỉa hè rộng, KD tấp nập, một ph tới Lăng Bác.Nhà 6T thang máy,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã, giá 32 tỷ

      32 tỷ 104 m2 307,7 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, trung tâm ba đình, KD ngày đêm, ôtô 2 chiều, lô đất rất đẹp, xây toà đẹp miễn bàn, lô góc, sổ nở hậu nét căng cất két, chờ giao dịch.+ Hiện...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 220 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Liễu Giai - Ba Đình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 220 m2 545,46 triệu/m2
      Mặt phố Ba Đình - cực hiếm víp nhất Q., vị trí đắc địa - thông số hoàn hảo - dòng tiền 400tr/th.+ Vị trí đắc địa thuận tiện giao thông làm văn phòng viện...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Ba Đình, giá 20,52 tỷ

      20.52 tỷ 90 m2 228 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MP Đê La Thành DT 90m2 MT4.1m, giá 228 tr/m2Nhà nằm gần BV nhi Trung Ương và Đại sứ quán Nga.Khu vực KD đồ nội thất sầm uất.bìa đỏ chính chủ...
      Đường Đê La Thành, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nghĩa Dũng - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 80 m2 218,75 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè - KD sầm uất - đối diện Medlatec - MT khủng - sổ vuông đẹp.+ Nhà mặt phố Nghĩa Dũng, khu vực quy hoạch ổn định, KD sầm uất.+ Mặt phố, đoạn...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 50 m2 560 triệu/m2
      Bán toà nhà 6Tầng Thang Máy, Mặt Phố Thuỵ Khuê, Lô Góc, vỉa hè, KD Giá 28 tỉ TL - DT 50 mét vuông x6 tầng thang máy , MT rộng. - Vị trí : Mặt phố,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!