Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Văn Cao - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 60 m2 253,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay trong tháng 11 này, giá chốt linh động khách ơi.Phân lô ngõ 97 Văn Cao - TT Ba Đình - đường ôtô tránh - khu vực quan chức - 60m2 - 4...
      Ngõ 97, Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      * Bán nhà Văn Cao, Đội Cấn, Đốc Ngữ, Liễu Giai, Ba Đình. 50 mét vuông x 5 tầng lô góc 3 mặt thoáng, trước nhà có sân rộng 100 mét vuông cực...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 35 m2 112,29 triệu/m2
      + Nhà thuộc đường Hoàng Hoa Thám, P. Liễu Giai, Ba Đình. Giao thông kết nối Văn Cao, Đội Cấn, Kim Mã, Thụy Khuê, Tây Hồ... Khu vực trung tâm tiện ích không...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 53 m2 241,51 triệu/m2
      Bán nhà Ba Đình, ngõ 6 Vĩnh Phúc, 2 thoáng, oto dừng đỗ, vỉa hè, 53 mét vuông, 5 tầng, 12,8 tỉ.+ Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn, MT rộng 4m....
      Ngõ 6, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      - Nhà mới cứng ngõ 343 Đội Cấn, gần ngã tư Văn Cao, ô tô 2 chiều, cách phố 100, đi lại thuận tiện.- Vị trí đẹp, ngõ vào rộng 3m, dân trí cao, an ninh ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 65 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      cần bán nhà 4 tầng, DT 65 mét vuông , tại Phố Giang Văn Minh, Q. Ba Đình- DT 65 mét vuông, - Nhà xây 4 tầng cực đẹp, Có sân vườn, để xe thoái...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 230 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 230 m2 304,35 triệu/m2
      Nhà đẹp - tiện ích - ngõ thông tháng - một ngoặt ra phố. Gần Hồ Tây không khí mát mẻ trong lành.+ Vị trí nhà nằm gần Lăng Bác, trung tâm Q..+ Khu vực văn...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Hiếm 5.2TỶ! Bán nhà TT Ba Đình, 42,5m2x 6tầng, MT 5.5m, nhà đẹp, ngõ tương đối rộng 3M, thông. - Nhà xây dựng đc vài năm vẫn mới, thiết kế hiện đại nội...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 210 m2 121,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đội Cấn, P. Đội Cấn Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà nằm vị trí đẹp, 10 m ra mặt phố Đội Cấn, đoạn đẹp nhất phố, đường oto 2 chiều.-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 32 m2 134,07 triệu/m2
      Nhà mới Kim Mã - 32m2x5T - 40m ra mặt phố - 4.29 tỉ - hiếm ở TT Ba Đình - ngõ ba gác rộng.- Nhà nằm vị trí thuận tiện thông ra các phố lớn như Giang Văn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Nhân - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 40 m2 272,5 triệu/m2
      Một số ngôi nhà đẹp, trung tâm Q. Ba Đình đc người quen gửi bán, thông tin chi tiết:1 Nhà phân lô quân đội, thang máy, garage oto, nội thất đẹp - sang -...
      Đường Đội Nhân, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà gấp căn nhà phố Đào Tấn trung tâm Q. Ba Đình vừa gần công viên Thủ Lệ, Lotte, nhiều cơ quan hành chính văn phòng.Vị trí rất đẹp cách...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 8,78 tỷ

      8.78 tỷ 36 m2 243,89 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ NGÕ THÔNG KD oto VÀO NHÀ KHU VỰC TRUNG TÂM.* Mô tả:- Nhà rẻ nhất trong ngõ Nguyễn Chí Thanh, thuộc khu phân lô cán bộ dân trí cực cao.-...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 36 m2 151,39 triệu/m2
      Cc cần bán ngay nhà 5 tầng DT 36 mét vuông thiết kế mỗi tầng 2 phòng ngủ 1VS, tổng 6 phòng ngủ, nhà mặt ngõ thông rộng 3m ngõ 209 phố Đội...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      Ảnh thật.Chính chủ định cư mỹ bán ngay phân lô ngõ vip nhất Q. Ba Đình 1 mặt ngõ view vườn hoa oto tránh, 1 mặt thoáng sau vĩnh viễn. Thông Giảng Võ, Trần...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 50 m2 234 triệu/m2
      Phải nói là hiếm cực kỳ - trung tâm Ba Đình - phố Trần Phú P. Điện Biên - vị trí siêu VIP - ô tô dừng đỗ ngày đêm - KD văn phòng - khu vực toàn cán bộ quan...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Giảm gấp 1 tỉ bán gấp nhà đẹp phố Phan Đình Phùng phố vip Ba Đình giáp danh phố cổ, Hoàn Kiếm - an sinh xã hội siêu đỉnh - phân lô 45 mét vuông x...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!