Thông tin mô tả
Bán đất phố Vĩnh Phúc Ba Đình
Hiện trạng đất.
Ngõ thông từ Vĩnh Phúc sang Đội Nhân, Đốc Ngữ, Đội Cấn, giao thông thuận tiện.
Thích hợp xây tòa VP hoặc CCMN.
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 198 m2
Giá/m2: 141,41 Triệu/m2
931183
Mua bán
Bán đất phố Vĩnh Phúc Ba Đình
Hiện trạng đất.
Thích hợp xây tòa VP hoặc CCMN.
Phan Tất Đức
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2