Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 57 m2 79,83 triệu/m2
      - Hướng: Nam. - Bán nhà tập thể tầng 1,vị trí mặt ngõ, gần phố, oto tránh, KD mọi lĩnh vực, nhà cách phố Kim Mã ~ gần 100m, tiện ích xung quanh ngập tràn.-...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      + Bán nhà Ngọc Hà Ba Đình - TP Hà Nội - oto Sát Nhà - DT 30M x 4 tầng giá 3,95 tỉ.+ Nhà nằm vị trí đẹp, giao thông thuận tiện dễ dàng kết nối các tuyến...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      💥Cần bán ngay nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình 35m, 5 tầng,MT 3.6m chỉ nhỉnh 4 tỉ .💥NHÀ MỚI khôngONG 💥 GẦN MẶT PHỐ 💥 oto 5 TẠ ĐỖ CỔNG 💥 THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà Đào Tấn Ba Đình 51,8m2 5,25 tỉ 0912 739 ***- TT Q. Ba Đình đi đâu cũng tiện, ngay cạnh toà nhà Lotte.- Ngõ thông tứ tung, 2 mặt đường trước sau.-...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Ba Đình, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 36 m2 145,84 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội phố Linh Lang,Đội Cấn 36  mét vuông 5 t lô góc oto cách 1 nhà 5,25 tỉThông tin chi tiếtBán nhà phân lô quân đội Q. Ba...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 38 m2 202,64 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu ở gia đình tôi bán lại ngôi nhà có : DT bìa đỏ 38 mét vuông MT 6m, xây dựng 5.5 tầng, đất vuông vức, khung bê tông chắc chắn,...
      63 Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 135 Đội Cấn, Ba Đình-DT 33m x 5 Tầng x 3,9 tỉ-Ngõ ô tô tránh - Nhà xây mới đẹp ở luôn - nội thất đầy đủ - 50m ra hồ Đầm Tròn - Ngõ trước nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 65 m2 87,7 triệu/m2
      Nhà cực rộng, cực thoáng - an sinh xã hội đỉnh - oto cách nhà 50m.+ ngôi nhà phố rộng, thửa đất to, thiết kế hiện đại, đủ công năng, các phòng đều có...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      KIM MÃ BA ĐÌNH 48m² X 7 TẦNG THANG MÁY PHỐ KD SẦM UẤT 10M RA ÔTÔ TRÁNH 7.5 tỉ Nhà bán vị trí đẹp, cách đường ÔTÔ tránh chỉ 10 bước chân, sát mặt phố...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      Bán Nhà Hoàng Hoa Thám - Không Quy Hoạch.- DT : 58m2, 4 Tầng , MT 6.5m - Giá : 6.8 tỉ ( có thỏa thuận )+ Vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng, thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 75 Vĩnh Phúc(đi đc từ 515 Hoàng Hoa Thám) P. Vĩnh Phúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội. ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10,68 tỷ

      10.68 tỷ 65 m2 164,31 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn. 1 căn cực đẹp, tọa lạc khu phân lô, mặt ngõ thông, ô tô, thiết kế sang trọng và tiện nghi, trung tâm phố Đội Cấn, Văn Cao, Ba Đình. Khu...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình, vị trí tuyệt đẹp - lô góc - đường lớn - KD đa rạng - thang máy nhập khẩu.- Nhà thiết kế đẹp vừa ở vừa...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 150 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Cần bán ngay giá sốc nhà mặt phố Đào Tấn, lô góc, vỉa hè 10m, MT 20m, vị trí siêu đắc địa ngay ngã 6 Kim Mã - Liều Giai - Đào Tấn - Nguyễn Chí Thanh, vài...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, nhà nằm mặt phố đoạn đẹp nhất, gần ngã 4 phố Văn Cao, hồ Tây, KD bất chấp.- Nhà dân xây chắc chắn tâm huyết 5 tầng:+ Tầng 1: Thông sàn KD...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 66 m2 348,49 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường Bưởi Ba Đình - ngay gần ngã 5 vòng xuyến, lưu lượng giao thông đông đúc.DT 66 mét vuông (sử dụng 70) - MT 9m - vỉa hè 10m.- Nhà xây...
      Đường Bưởi, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2 tại Phường Cống Vị - Ba Đình, giá 57 tỷ

      57 tỷ 150 m2 380 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Đào Tấn, Liễu Giai, Bưởi DT 150m2 MT 8m xây mới 10 tầng thang máy, nhà đẹp thiết kế hiện đại thông thoáng có đầy đủ hệ thống PCCC, thang...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 50,5 tỷ

      50.5 tỷ 130 m2 388,47 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà phố Nguyễn Trường Tộ. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, KD sầm uất, thông sang các tuyến đường Trúc Bạch, Phó...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!