Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Kim Mã, Ba Đình, 36,4 mét vuông, 4.65 tỉ.- chính chủ cần bán nhà Kim Mã, Ba Đình.- Nhà chủ tự xây 3 tầng cũ, móng 5 tầng. BTCT rất...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 58 m2 105,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Láng Hạ - Ba Đình DT 58m2 x 4 tầng, MT 5 m.Giá 6.1 tỉ.Mô tả:Biệt thư sân vườn - trung tâm Q. - nhà đẹp ở luôn - giá cực hợp lý.+ Vị trí...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố Kim Mã, 3 nhà ra oto tránh, 7 tầng view hồ.Chính chủ gửi em Đức bán nên thông tin hình ảnh chuẩn.- Vị trí miễn chê, đúng 3 nhà ra...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 52 m2 173,08 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - trung tâm Q. Ba Đình - hàng siêu hiếm - vị trí đẹp - 15m thẳng tắp ra phố - Nguyễn Thái Học - tầm tiền khu vực duy...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      DT bìa đỏ 55 mét vuông, Mt 4.5m.1 ngoặt đến nhà, lý thuyết oto đỗ sát nhà, nằm ngay giữa trung tâm Q. ba đình, tiện ích bạt ngàn không thiếu thứ...
      Ngõ 36, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 58 m2 272,42 triệu/m2
      Bán nhà Liễu Giai, Ba Đình phân lô, ô tô đỗ cửa - DT 58 mét vuông - 5T - MT 4m - giá 15.8 tỉ.KV hiếm nhà bán - phân lô khu vip - ô tô vào nhà - KD.-...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      + Nhà trong ngõ phố Đội Cấn, thông sang Phan Kế Kính, giao thông thuận tiện Hoàng Hao Thám, Kim Mã, Đào Tấn, Bưởi, Thụy Khuê, Tây Hồ...+ ngõ tương đối ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 120 m2 153,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Vạn Phúc - ngõ tương đối rộng DT 120 mét vuông - 4T - MT 9m - Giá 18.4 tỉ.Thiết kế 4 tầng.- Có thể lên thêm 3 tầng nữa.- Mỗi nhà có 4...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 36 m2 283,34 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn lô góc thoáng - oto tránh - DT 36 mét vuông - Mt 6m - Vỉa hè 2 bên rộng. Giá 10.2 tỉ.Lô góc 3 thoáng - mặt ngõ KD - toàn quyền sử dụng...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Phố Liễu Giai, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 120 m2 153,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Liễu Giai - ngõ tương đối rộng DT 120 mét vuông - 4T - MT 9m - Giá 18.4 tỉ.Thiết kế 4 tầng.- Có thể lên thêm 3 tầng nữa.- Mỗi nhà có 4...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 67 m2 201,5 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc, Ba Đình hai mặt ngõ oto - DT 67 mét vuông - 4T - MT 5.1m - Giá 13.5 tỉ.Khu VIP Ba Đình - hai mặt ngõ oto - chia lô trước sau - nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 36 m2 283,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Công Hoan lô góc thoáng - oto tránh - DT 36 mét vuông - MT 6m - Vỉa hè 2 bên rộng. Giá 10.2 tỉ.Lô góc 3 thoáng - mặt ngõ KD - toàn...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 38 m2 235,53 triệu/m2
      Cần bán nhà Nguyễn Công Hoan Lô Góc, ôtô tránh - DT 38 mét vuông - 5T - MT 6.9m - Giá 8.95 tỉ.Lô góc - hai MT rộng - ngõ thông - oto tránh 15m - oto 7...
      Ngõ 20, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 36 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần nhà xây mới Hoàng Hoa Thám Ngọc Hà - Ba Đình. DT 36m xây 6 tầng Thang máy xây mới tinh. Thiết kế theo phong cách hiện đại,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 39 m2 217,95 triệu/m2
      Đội Nhân 39m2/50m2 - 7tầng MT 5.1m - giá 8.5 tỉ Ba Đình.Trung tâm Q. Ba Đình - lô góc - 2 mặt ngõ - oto tránh nhau - MT rộng.- Vị trí rất đẹp, đầu ngõ 29...
      Ngõ 29, Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 36 m2 127,78 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần nhà xây mới Hoàng Hoa Thám Ngọc Hà - Ba Đình. DT 36m2 xây 6 tầng thang máy xây mới tinh. Thiết kế theo phong cách hiện đại,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 36 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 36 m2 125 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay trong tuần nhà xây mới Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình. DT 36m xây 6 tầng Thang máy xây mới tinh. Thiết kế theo phong cách hiện đại, công...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 45 m2 1000 triệu/m2
      Nhà Vĩnh Phúc, Hoàng Hoa Thám 45 mét vuông x 4 tầng, 4.5 tỉ Ba Đình.Trung tâm Ba Đình - 30m đường ra oto.+ Vị trí đắc địa, giá rẻ chưa đến 100 tr/1m,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!