Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 98 m2, giá 28 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      28 tỷ 98 m2 285,72 triệu/m2
      + Chính chủ bán căn biệt thự phố Vĩnh Phúc, DT 98 mét vuông, 6 tầng thang máy, lô góc, thiết kế, kiến trúc đẹp, trước nhà có sân để xe, thoáng, đầy ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 9 phòng ngủ, 74 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      9.2 tỷ 74 m2 124,33 triệu/m2
      + gọi ngay Ngay: 0983 927 ***, giá : 9.2 tỉ. DT rộng, MT 9m, Khách Thuê FULL QUANH NĂM+ THANG MÁY ÊM RU, nội thất đầy đủ, Hiệu Suất DÒNG TIỀN 840 tr 1...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 87 m2, giá 31 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      31 tỷ 87 m2 356,33 triệu/m2
      + Siêu phẩm căn biệt thự liên kế cực vip Viglacera, có hầm garage oto, sổ phân lô cực đẹp. Khu dân trí toàn quan chức cấp cao, yên tĩnh, văn minh.+ Gia...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 38,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      38.5 tỷ 180 m2 213,89 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự sân vườn, Đội Cấn, Ba Đình, 4 oto đỗ trong nhà, 180m2, giá 38.5 tỉ.- DT 180m2.- MT 9m.- Đường trước nhà rộng oto 7 chỗ vào nhà,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 159 m2, giá rẻ tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 159 m2
      SIÊU căn biệt thự LACASA BA ĐÌNH 159m² - VÌ EM LÀ DUY NHẤT! Khu siêu căn biệt thự Lacasa Villa chỉ có 30 biệt thự; duy nhất một căn bán! Thiết kế đẳng...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Chung cư Số 6 Đội Nhân, 5 tầng, giá 14,52 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      14.52 tỷ 66 m2 220 triệu/m2
      0967 707 *** - Bán một số căn liên kế số 2 - 4 Đội Nhân, Vĩnh Phúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội.+ DT: Từ 66,0 mét vuông - 82,4 mét vuông.+ Nhà...
      Dự án 6 Đội Nhân, Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 145 m2, giá 27,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      27.5 tỷ 145 m2 189,66 triệu/m2
      Biệt thự sân vườn 4 tầng Ba Đình, 3 thoáng, An ninh, ô tô đỗ, View công viên, DT 145 mét vuông, MT 8m, 27.5 Tỷ.Mô tả: + Thiết kế biệt...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư 30 m2, giá 5 triệu tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      5 triệu 30 m2 0,17 triệu/m2
      Nhà mới siêu rẻ.đc: 575 Kim Mã nhà 10 ngõ 10(đối diện công viên Thủ Lệ).Studio.giá cho thuê: Chỉ từ 5tr.Nội thất: giường ngủ, tủ quần áo, ga gối, đệm,...
      575, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 158 m2, giá 39 tỷ tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      39 tỷ 158 m2 246,84 triệu/m2
      Bán biệt thự phân lô cán bộ tại phố Liễu Giai. Ba bước ra hồ Tây lộng gió.Nhà thuộc khu vực đẹp nhất Q. Ba Đình, gần nhiều trung tâm tiện ích, đi đâu cũng...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Tổ hợp chung cư Hanoi Aqua Central, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 130 m2 84,62 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư Aqua Central - 44 Yên Phụ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.* căn hộ chung cư DT 130 mét...
      Dự án Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Ba Đình

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư gồm 03 PN, DT 125m, có logia phòng khách rộng.chung cư...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 45 m2, giá 1,65 tỷ tại Phố Hàng Bún - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội

      1.65 tỷ 45 m2 36,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp ngay đoạn Hàng Bún x Phan Đình Phùng, tầng thấp, oto đỗ cửa, sân rộng, view thoáng sáng. Sân chung rộng rãi, an ninh tuyệt đối.- Nhà thiết kế...
      Phố Hàng Bún, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 31 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Hàng Than - Ba Đình - Hà Nội

      1.75 tỷ 31 m2 56,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư tập thể phố Hàng Than 31m2 có gác xép, vệ sinh + bếp khép kín. Nhà xây kiên cố tiện cải tạo.Vị trí trung tâm đắc địa,...
      Đường Hàng Than, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, giá 31,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      31.5 tỷ 86 m2 366,28 triệu/m2
      Gia chủ cần bán căn biệt thự giát vàng ở Hoàng Hoa Thám 86 mét vuông.Tầng hầm: nhà để xe oto, phòng giải trí, vệ sinh.Tầng 1: Phòng khách,...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      L/H Lý CĐT: 0987 660 ***.Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ - oto đỗ gần.giá: 900tr - 950tr 1.3 tỉ - 1.4 tỉ.DT: 35 48 50m2.KH TT nhanh đc giảm giá...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      31.5 tỷ 90 m2 350 triệu/m2
      Trời nóng nhưng sao HOT bằng căn biệt thự Ba Đình dát vàng thượng lưu.Lên sóng nhanh căn biệt thự liên kế VIP nhất Ba Đình - giáp Hồ Tây.Thông số:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình - Hà Nội

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      bán ngay nhà tập thể tầng 1 phố Vạn Bảo Vạn Phúc, Ba Đình 90 m2, 2 PN, 2 vs.- Nhà tập thể đẹp, gần phố, MT 6.3m - oto 24 chỗ đi qua thoải mái.- Vị trí:...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Chính sách siêu hấp dẫn khi mua chung cư cao cấp BRG 16 Láng Hạ trong tháng 7/2023.- CK 3 phần trăm giá căn hộ chung cư.- Tặng gói nội thất 200tr...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!