Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 12,32 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      12.33 tỷ 145 m2 85 triệu/m2
      Góc bán nhà - tầng 8 căn 01: 145 mét vuông - Đảm bảo Rẻ nhất trong tất cả các căn.Gia đình cần bán căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT:...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá tốt tại Đường Đội Cấn - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 58 m2
      chủ đầu tư chào bán căn hộ A6 Hoàng Hoa Thám Vĩnh Phúc.Vị trí đắc địa ngay tại Ba Đình, với nhiều tiện ích.- oto quay đầu 30m, gần chợ, trường học cấp...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 170 m2, giá 39 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      39 tỷ 170 m2 229,42 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 4 tầng Phố Đội Cấn - Cả Phố Mới có một căn duy nhất - MT khủng - 3 mặt thoáng - vip nhất phố - KD - an sinh xã hội - đỉnh cao.-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 11,5 tỷ tại Ba Đình

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Anh chính chủ cần tiền trả nợ NH nên cần bán căn hộ chung cư Metropolis Liễu Giai.3 PN, 120m2, view nội khu, tầng cao.giá 11,5 tỉ, thiết kế căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.35 tỷ 45 m2 52,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể B7 Thành Công, DT 45 m2, căn hộ góc, 3 mặt thoáng, gần chợ thành công, căn hộ chung cư tầng 3, hiện đang thiết kế 1 PN,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,42 tỷ tại Phố Sơn Tây - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      1.42 tỷ 48 m2 29,59 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư CCMN tầng 3, thang máy. DT 48 mét vuông, 2 PN, phòng khách + bếp. đc tại Số 4, ngõ 88 Sơn Tây, Ba Đình, thành phố Hà Nội....
      Số 4 ngõ 88, Phố Sơn Tây, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 106 m2
      + CĐT công ty TNHH Hòa Bình, tòa nhà 26 tầng, 3 tầng hầm, 4 thang máy, 3 tầng TMDV văn phòng, 9 căn 1 sàn.+ Thiết kế thông minh hiện đại, căn hộ góc 3 PN...
      Hòa Bình Green Apartment, 376, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      29.5 tỷ 86 m2 343,03 triệu/m2
      + Cần bán biệt thự Viglacera tại Hoàng Hoa Thám Ba Đình thành phố Hà Nội.+ DT 86 mét vuông, 5 tầng, MT 5.1m, giá 29.5 tỉ.+ Siêu phẩm căn biệt ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.44 tỷ 65 m2 37,39 triệu/m2
      cực hiếm! tập thể 7,2 ha VĨNH PHÚC -Ba Đình- TẦNG 2 65m2 - Full nt chỉ 2,43 tỉ NHÀ ĐẸP - oto CHẠY VÒNG QUANH - DÂN TRÍ CỰC CAO - HIẾM NHÀ BÁN Vị trí vô...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 950 m2, giá 160 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      160 tỷ 950 m2 168,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự mặt phố Đội Cấn Ba Đình thành phố Hà Nội, gần Nguyễn Chí Thanh Văn Cao Hồ Tây thông ra Văn phòng Trung ương đảng thông...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,85 tỷ tại Ba Đình

      4.85 tỷ 105 m2 46,2 triệu/m2
      BQL căn hộ chung cư cần bán chung cư Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- DT 70m2, 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, 376 Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 5,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.8 tỷ 155 m2 37,42 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư thuộc căn hộ chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh cần bán ngay:* Thiết kế: 4 PN, phòng khách và bếp.- Tầng cao, logia...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.41 tỷ 54 m2 81,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư 16 Láng Hạ là căn hộ chung cư cao cấp nằm tại trung tâm TP TP Hà Nội, lô đất vàng của thủ đô gần rất nhiều địa điểm lớn của TP...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Chính Chủ chuyển xuống nhà đất nên cần bán ngay căn hộ chung cư tầng 16 dự án D2 Giảng Võ nội thất đầy đủ Sang - xin - mới.DT 90 mét vuông...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 5 phòng ngủ, 307 m2, giá 14,74 tỷ tại Ba Đình

      14.74 tỷ 307 m2 48 triệu/m2
      Bán căn penthouse vip - D2 Giảng Võ view hồ và phố.- DT: 307m2 tầng cao.- chung cư góc view hồ và phố Giảng Võ.- Nhà thô nguyên bản thuận tiện hoàn thiện...

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 130 m2, thỏa thuận tại Quận Ba Đình

      Thỏa thuận 130 m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view Hồ Tây vin Metropolis Liễu Giai:DT 130m2 đầy đủ nội thất.sổ hồng riêng vĩnh viễn.giá: 14,6 tỉ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá tốt tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      Siêu phẩm quỹ chung cư mặt đường Trần Phú, Q. Ba Đình - Discovery Central 67 Trần Phú.- Dự án chỉ còn hơn 10 căn nên a/c call ngay em Nhi 0988 049 *** xem...
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 374 m2, giá 86 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      86 tỷ 374 m2 229,95 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự sân vườn, chủ tự tay thiết kế, sân rộng để 4, 5 oto, xe máy, bàn trà, cây cảnh...an sinh xã hội cuộc sống tuyệt vời cho...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!