Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      * Nhà thuộc khu phân lô của Bộ Giáo dục, sau nhà là sân trường học, hai mặt thoáng, vị trí trung tâm phố Đội Cấn, ba bước ra mặt phố, gần Lăng Bác.* Thiết...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 54 m2 125,75 triệu/m2
      Cần bán mặt ngõ 515 Hoàng Hoa Thám, nhà mới 6 tầng thang máy, DT 54m2. Ngõ trước nhà rộng thoáng, thông tứ tung.* Nhà vừa xây, thiết kế 6 tầng thang máy...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 mặt ngõ - thang máy - nhà mới đẹp - 35m tới ô tô - 36.2  mét vuông - 6 tầng - Nhỉnh 5 tỉ.Mỗi tầng 1  phòng ngủ thông sàn +...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      279 Đội Cấn - Lô góc.S: 32m2.Xây 5 tầng.MT: 4m (2 cửa, xoay cửa nào cũng đc).4,9 tỉ.- Ngõ siêu thoáng, rộng 3m.- Trước nhà ba gác tránh thoải mái, sân để xe...
      279, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Bán nhà Ba Đình, lô góc 2 mặt ngõ, 5 tầng, thang máy, nhà để xe oto. DT 100 mét vuông, MT 10m. Giá 27 tỉ.+ Bán nhà Ba Đình, DT 100 mét vuông,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn - Ba Đình 48 mét vuông - hơn 4 tỉ - 2 mặt thoáng - vài bước ra phố - vượng khí.TT Ba Đình - vài bước ra phố - 2 thoáng trước sau - 50m...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà ngõ 209 Đội Cấn - P. Đội Cấn - Ba Đình - Thủ đô Hà Nội, DT bìa đỏ 208.3m2.DTXD ~ 150m2x4T, phần còn lại là sân và khe thoáng quanh...
      Ngõ 209, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      - Xây mới full 5 tầng - sáng thoáng - gần phố - trung tâm Q. Ba Đình.Mô tả:- Vị trị đẹp 20m ra oto, 70m ra ngõ 279 Đội Cấn oto tránh.- Dân trí văn minh,...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 33 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây phân lô Đội Cấn ở ngay.DT 33m2 5 tầng giá 5.1tỉ.Nhà mới ở ngay - cách oto tránh 40m.- Nhà cách bãi gửi xe oto chỉ 40m, tiện ích xung quanh...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 95 m2 135,79 triệu/m2
      Nhà đẹp Kim Mã -oto qua cửa - garage - MT - Ngõ thông - KD - VP - Dân trí cao+ Bán nhà Kim Mã, 95m2, 6 tầng, MT 6.5m, giá chào 12.9 tỉ+ Trung tâm Ba Đình,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 47 m2 129,79 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Q. Ba Đình, lô góc - 2 mặt ngõ, thoáng vĩnh viễn - nở hậu - trung tâm Ba Đình - tặng đầy đủ nội thất, dân xây chắc chắn về ở luôn.DT...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 38 m2 117,9 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhanh Siêu phẩm Láng Hạ- Thành Công- Giảng Võ- trung Tâm Q. Ba Đình- 6 tầng lừng lững, vừa ở vừa KD dòng tiền . ô tô đỗ chưa đầy 20m,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 8 tầng, 136 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 136 m2 224,27 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu phân lô cán bộ TW, dân trí cao, thoáng đãng, ở hay KD đều đc.- Khu vực xây cao 7 8 tầng thoải mái cho người nước ngoài thuê.- Cách 300m...
      Ngõ 19, Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,58 triệu/m2
      Bán nhà mới 5T x 35 mét vuông - phố Kim Mã, Ba Đình - giá 4.99 tỉ.Nhà xây mới hiện đại - gần sát phố - 2 mặt thoáng trước sau.- Nhà xây mới, với thiết...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà Kim Mã 45.6m2 x 5 tầng, oto cách nhà 5m. Nhà đẹp, đã nội thất đầy đủ, ở luôn. Giá 5.2 tỉNhà ở vị trí đắc địa, trung tâm Q. Ba Đình, giao thông...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Vị trí:Tọa lạc tại trái tim của TP, ngôi nhà sở hữu cho mình mặt ngõ ô tô tránh không thể đẹp hơn, nằm trong khu phân lô VIP nhất khu vực với nhiều nhà...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 31 m2 187,1 triệu/m2
      Phố Giang Văn Minh 31m2 x 6 tầng giá nhỉnh 5 tỉ.2 mặt đều thoáng - cầu thang và cửa Gỗ Lim - nhà là dân xây dựng xây tâm huyết để ở - gần phố - hiếm nhà...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!