Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1076 m2, hướng Tây-Bắc, giá 7 tỷ tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 1076 m2 6,51 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tại HPC Landmark 105, La Khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội đang chờ chủ mới. Với DT 107.6m2, căn ...
      CC HPC Landmark, Tố Hữu., La Khê, Hà Đông Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 55,099998474121094 m2, hướng Nam tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55,1 m2 281,31 triệu/m2
      ĐƯỜNG #BƯỞI, BA ĐÌNH, PHÂN LÔ – oto VÀO NHÀ -3 BƯỚC RA MẶT PHỐ - THOÁNG TRƯỚC SAU, giao thông thuận tiện khi dễ dàng di chuyển cả vào trong trung tâm hay ra...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 28 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 28 m2 221,43 triệu/m2
      Cần Bán nhà đẹp Đội Cấn, lõi của Ba Đình, Tài chính hiếm chỉ 6,2 tỉ, vào ở luôn.+ Vị trí đẹp, lõi của Ba Đình, chỉ 25m ra phố, 50m ra hồ điều hòa Bảy Gian...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 54 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      𝐒𝐢𝐞̂𝐮 𝐩𝐡𝐚̂̉𝐦 𝐇𝐚̀𝐦 𝐂𝐚́ 𝐌𝐚̣̂𝐩 𝐁𝐚 Đ𝐢̀𝐧𝐡 𝐠𝐢𝐚́𝐩 𝐇𝐨𝐚̀𝐧 𝐊𝐢𝐞̂́𝐦 𝟓𝟒𝐦*𝟒 𝐭𝐚̂̀𝐧𝐠*𝟑 𝐧𝐠𝐮̉ 📍 căn hộ góc 3 thoáng, Khu phân...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 25 m2 tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 25 m2 240 triệu/m2
      📍 1 bước ra oto tránh, 2 bước dạo phố cổ, 3 bước tập thể dục Hồ Gươm📍 Nhà dân xây chắc chắn, nội thất cơ bản📍Gần trường, chợ, BV, Hồ Gươm, Hồ Tây… vô vàn...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 31 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 31 m2 222,59 triệu/m2
      Q. BA ĐÌNH, ĐỘI CẤN - NGÕ NÔNG - MT RỘNG - 2 THOÁNG - an sinh xã hội TUYỆT VỜI.-Vị trí tuyệt đẹp, ngõ 30m đường oto, dân trí cao, giao thông thuận tiên,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 44 m2 211,37 triệu/m2
      PHỐ ĐỘI CẤN, #BA ĐÌNH 10M MẶT PHỐ, Ô CHỜ THANG MÁY ĐẸP, SẴN NỘI THẤT nhỉnh 9 tỉtrước nhà thoáng.- Nhà mới đẹp như hotel, chủ tặng nội thất cơ bản, gần Lăng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phân lô Tôn Thất Thiệp giá 15 tỷ, 35mx5T, HIẾM BÁN

      15 tỷ 35 m2 428,58 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phân lô Tôn Thất Thiệp giá 15 tỷ, 35mx5T, HIẾM BÁNNhà nằm trong khu phân lô TTQĐ Bộ Quốc Phòng, an ninh quá an toàn, khu dân trí cao,...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố TÔN THẤT THIỆP giá 15 tỷ, 31m x 5T, MT 3,1m

      15 tỷ 31 m2 483,88 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố TÔN THẤT THIỆP giá 15 tỷ, 31m x 5T, MT 3,1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐỘI CẤN, BA ĐÌNH 5 TẦNG-NGÕ 3 GÁC-GẦN oto-VÀO Ở NGAY + Cách phố 50m, dân trí cao, Khu vực an ninh đảm bảo.- DT: 46 mét vuông, MT:...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGỌC KHÁNH giá 16.2 tỷ, 51m x 6T, MT 3,4m.

      16.2 tỷ 51 m2 317,65 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGỌC KHÁNH giá 16.2 tỷ, 51m x 6T, MT 3,4m.Đơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Phan Kế Bính giá 23.8 tỷ, 86mx8 tầng, Mt 8m. Thang Máy.

      23.8 tỷ 86 m2 276,75 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Phan Kế Bính giá 23.8 tỷ, 86mx8 tầng, Mt 8m. Thang Máy.20M MẶT PHỐ - DOANH THU 100 TRIỆU/THÁNG - THANG MÁYDiện tích 86mx5 tầngMặt...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 20 tỷ, 85mx4 tầng. KD Sầm uất

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 20 tỷ, 85mx4 tầng. KD Sầm uấtThông số:Diện tích 90m2.Hướng chính Tây-Nhà thiết kế tầng lệch, 4 phòng khép kín sạch sẽ,...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 110 m2, giá 18,5 tỷ tại Phố Yên Phụ - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội

      18.5 tỷ 110 m2 168,19 triệu/m2
      Nhu cầu chuyển xuống căn biệt thự ở, chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ DT 110m gồm 3 ngủ 2 vệ sinh chung cư thiết kế lại cực kỳ sang trọng và tiện...
      Số 44 Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố GIẢNG VÕ giá 94 tỷ, 185.6m x 3T, MT 5.5m

      94 tỷ 186 m2 505,38 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố GIẢNG VÕ giá 94 tỷ, 185.6m x 3T, MT 5.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Giảng Võ, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 55 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 55 m2 18,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá rẻ L2 Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba ĐìnhHệ thống PCCC hiện đại như căn hộ chung cư lớncontact Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 336....
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 40 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 40 m2 900 triệu/m2
      - Nhà xây 7 tầng thang máy cưc kỳ đẹp, nằm ở mặt phố bên số chẵn quy hoạch ổn định và vỉa hè rộng chơi cầu lông đc, nhà hiện đang cho thuê, chính chủ cần...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Nguyễn Công Hoan giá 63.5 tỷ, 110mx4 tầng, MT 6,6m.

      63.5 tỷ 110 m2 577,28 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Nguyễn Công Hoan giá 63.5 tỷ, 110mx4 tầng, MT 6,6m.-Diện tích sử dụng thực tế 110mx5 tầng-Mặt tiền rộng 6.6m-Hướng Tây Nam-Nhà xây...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!