Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt ngõ Giang Văn Minh giá 30 tỷ, 55mx4 tầng, QH mở đường.

      30 tỷ 55 m2 545,46 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt ngõ Giang Văn Minh giá 30 tỷ, 55mx4 tầng, QH mở đường.PHỐ VIP BA ĐÌNH - NGÕ TO HƠN PHỐ CONTENER ĐUA - GARA Ô TÔ - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI+...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phố GIANG VĂN MINH giá 30 tỷ, 44m x 4 tầng, MT 4.42m

      30 tỷ 44 m2 681,82 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Phố GIANG VĂN MINH giá 30 tỷ, 44m x 4 tầng, MT 4.42mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đào Tấn giá 20 tỷ, 35mx7 tầng, MT 7m, ô tô đỗ

      20 tỷ 35 m2 571,43 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Phố Đào Tấn giá 20 tỷ, 35mx7 tầng, MT 7m, ô tô đỗDiện tích XD 35mx7 tầngMặt tiền rộng 7mHướng Đông BắcLô góc 2 mặt ngõ thoáng. Thiết...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 99 m2, hướng Bắc tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 2,1E-05 tr

      0.01 triệu 99 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN NHÀ VĂN CAO, BA ĐÌNH, 6 TẦNG THANG MÁY, nội thất đầy đủ, CÁCH oto 100M, KHU VỰC VIP , DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH, -Nhà mới đủ phòng cháy chữa cháy,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 40 m2, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 40 m2 222,5 triệu/m2
      ĐỘI CẤN, TRUNG TÂM BA ĐÌNH, NGÕ THÔNG RỘNG, CÁCH oto 50M, NHÀ THOÁNG , MT RỘNG-Nhà dân xây cực chắc chắn, lên tầng thoải mái, thiết kế hợp lý chỉ 200m ra...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 32,099998474121094 m2, hướng Tây tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 32,1 m2 241,44 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHỐ ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH  - 10M RA MẶT PHỐ- NHÀ ĐẸP Ở NGAY. NGÕ THẲNG TẮP.  -Vị trí siêu đẹp cách 2 nhà ra mặt phố, nhà đang để không,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Phân lô Ngọc Khánh giá 19.5 tỷ, 45mx7T, thang máy, Ô TÔ VÀO

      19.5 tỷ 45 m2 433,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Phân lô Ngọc Khánh giá 19.5 tỷ, 45mx7T, thang máy, Ô TÔ VÀOThông số:Diện tích 45mx7 tầngHướng Nam-Nhà xây KBT 7 tầng kiên cố, vuông vắn,...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 33 tỷ, 55mx4T, tạo dòng tiền tốt

      33 tỷ 55 m2 600 triệu/m2
      Bán nhanh Mặt phố Phạm Hồng Thái giá 33 tỷ, 55mx4T, tạo dòng tiền tốtDiện tích 55mx4 tầng-Nhà xây khung 4 tầng bê tông chắc chắn, vuông vức, đầy đủ tiện...
      Phường Phường Nguyễn Trung Trực, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 94,30000305175781 m2 tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 94,31 m2 218,46 triệu/m2
      💥 PHỐ ĐÀO TẤN, KHU VỰC VIP BA ĐÌNH, CÁCH oto 20M, NGÕ 3 GÁCTHÔNG – THÔNG SỐ ĐẸP-Vị trí giao thông cực kỳ thuận tiện, vài bước ra phố lớn. Khu vực toàn...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 51 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 51 m2 411,77 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP PHAN KẾ BÍNH, BA ĐÌNH - MT RỘNG- NHÀ MỚI - KD ĐỈNH- DT : 51/65m² -MT: 7m – 5 tầng + Nhà vừa xây đc tầm 2 năm, Dòng tiền ổn định ,chủ vừa...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TÔN THẤT THIỆP giá 26 tỷ, 51.04m2 x 4T, MT 5.2m

      26 tỷ 51 m2 509,81 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TÔN THẤT THIỆP giá 26 tỷ, 51.04m2 x 4T, MT 5.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 24 tỷ, 51.6m x 4 tầng, MT 3.09m

      24 tỷ 52 m2 461,54 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 24 tỷ, 51.6m x 4 tầng, MT 3.09mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 68,5 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 68,5 m2 192,71 triệu/m2
      💥 PHỐ HOÀNG HOA THÁM, BA ĐÌNH, MẶT NGÕ THÔNG 2 THOÁNG - SỔ NỞ HẬU.- Nằm cách đường Hoàng Hoa Thám ~ 100m, ngõ 3 gác thông, giao Bưởi, Hoàng Quốc Việt, Lạc...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 110 m2, giá 15 tỷ tại Phố Yên Phụ - Ba Đình - Hà Nội

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      Kính gửi Quý KH  Hiện nay các quỹ căn sang nhượng Aqua Central 44 Yên Phụ rất khan hiếm, gần như không có mấy .  Đang có duy nhất một căn vị trí...
      Số 44 Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 102 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 102 m2 205,89 triệu/m2
      căn biệt thự PHỐ ĐÀO TẤN, BA ĐÌNH, 3 BƯỚC RA PHỐ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - NỘI THẤT NHẬP KHẨU, NHÀ MỚI long lanh như hotel 5*..- 300M RA CÔNG VIÊN THỦ LỆ, 200M...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      💥💥💥 PHỐ VIP ĐÀO TẤN, BA ĐÌNH, NGÕ THÔNG – 50m ra PHỐ - NỘI THẤT ĐẸP – SAU CÔNG VIÊN THỦ LỆ.- DT: 30/33m² - MT: 3.2m- Nhà 5 tầng  đường trước nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 55 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 55 m2 294,55 triệu/m2
      Phố Vip Kim Mã, Ba Đình, vị trí đẹp, Ngõ thoáng nông oto tránh xe máy, tiện ích sầm uất KD, 3 bước ra mặt phố, gần trung tâm thương mại Lotte, đại sứ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 25 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 25 m2 212 triệu/m2
      📣 HIẾM LẮM MỚI CÓ – NHÀ ĐẸP KIM MÃ – BA ĐÌNH !📌 Bán nhà Kim Mã – Ba Đình – 2 mặt ngõ – gần phố – ở ngayDT sổ 21m2 (thực tế 25m2), MT 3m, giá 5.3 tỉVị trí...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!