Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 42 m2 117,86 triệu/m2
      + Cần bán nhà đẹp phố Đội Cấn thông Hoàng Hoa Thám Ba Đình vị trí cực đẹp khu vực trung tâm giao thông thuận lợi Hoàng Hoa Thám Đội Cấn Ngọc Hà Giang Văn...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Nhà cách mặt đường Láng Hạ 100m, ngõ tương đối rộng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái, gần ĐSQ Mỹ, phía sau hotel Oasis.Nhà thuộc khu dân trí cao, yên tĩnh,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 55 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp ngõ tương đối rộng thang máy xịn ô tô đỗ.Nhà cách ô tô ra Văn Cao 30m. Nhà mới đẹp. Khu vực dân trí cao, KD.- Nhà đẹp, nội thất mới...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 222 m2, mặt tiền 10m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 57,6 tỷ

      57.6 tỷ 222 m2 259,46 triệu/m2
      Bán đất tại Vạn Phúc, Ba Đình thông sang Liễu Giai, Đội Cấn DT 222/240m2 MT 10m ô tô tránh, 2 mặt ngõ trước sau, ngay cạnh Đại Sứ Quán Nhật, phù hợp xây...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Lô góc - 2 mặt ngõ, thoáng vĩnh viễn - nở hậu - trung tâm Ba Đình - nội thất đầy đủ.Ngõ 3 gác đỗ cửa - vài bước chân ra phố. Nhà xây khung BTCT cực kỳ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 54 m2 305,56 triệu/m2
      Ngọc Khánh.DT: 54m2 x 5 tầng x 5.2m MT.Giá: 16.5 tỉ.Siêu phẩm phân lô - đường 3 oto tránh nhau - ngõ to như phố - KD siêu đỉnh cao - gà đẻ trứng vàng -...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 21 m2 126,2 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay nhà tại Ngọc Khánh, Ba Đình.DT: 21 mét vuông xây 2 tầng. MT 3,7m.Thiết kế:- Tầng 1: Bếp + phòng khách +  toilet.-...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 60 m2 246,67 triệu/m2
      Hoàng Hoa Thám.DT: 60m2 x 5 tầng x 5m MT.Giá: 14.7 tỉ.Phân lô, 2 vỉa hè, oto, KD, văn phòng.Mô tả:Hướng: Đông Tứ Trạch, nở hậu nhẹ.Tầng 1: Để xe và bếp.Tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 21 m2 126,2 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhanh nhà tại Kim Mã, Ngọc Khánh, Ba Đình.DT: 21m2 xây 2 tầng. MT 3,7m.Thiết kế:- Tầng 1: Bếp + phòng khách +  toilet.- Tầng 2:...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 42 m2 117,86 triệu/m2
      - Nhà nằm trong ngõ 279 Đội Cấn, xe ba gác qua nhà trước nhà sân rộng quay đầu thoải mái ngõ thông 173 Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Đội Cấn... Nhà lô góc 2 mặt...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 102 m2 205,89 triệu/m2
      bán nhanh MP Đội Cấn, Ba Đình, gần lăng bác, lô góc, bán lẻ rẻ hơn bán buôn, tầm nhìn tương lai sáng, KD sầm uất 102m/ MT 5,7m/21tỉ.+ Phố Đội Cấn nằm ở vị...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 25 m2 236 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố oto - KD - tầm tiền siêu hiếm - sát hồ Phạm Huy Thông.- Nhà 5 tầng DT 25/28 mét vuông, MT 3,2m, giá 5,9 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 35 m2 156,58 triệu/m2
      - Nhà rất đẹp, nội thất luxury còn rất mới tại Q. Ba Đình, đường Hoàng Hoa Thám.- Nhà mua cho con trai nhưng không ở, chủ sắm full nội thất như trong...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 265 m2, mặt tiền 10m tại Phố Đặng Dung, giá 198 tỷ

      198 tỷ 265 m2 747,17 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán toà nhà mặt phố Đặng Dung, Ba Đình.DT: 265m2, 10 tầng + 1 hầm.MT 10m, vỉa hè rộng đỗ đc 2 ô tô.Vị trí đẹp nhất phố, gần ngã tư Đặng...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn biệt thự tại Dự án Grandeud Palace Palace Giảng Võ, đc: Số 138B Giảng Võ, P. Kim Mã, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Thông tin:DT đất:...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 140 m2, giá 56 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      56 tỷ 140 m2 400 triệu/m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự, lô góc dự án Grandeur Palace, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án Grandeur Palace tọa...

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Chỉ 2,15 tỉ tập thể Đào Tấn - Ba Đình - mặt ngõ KD - Tầng 2 - 60 mét vuông - 2 phòng ngủ full NT.Tập thể mặt ngõ KD - ô tô đỗ - phố VIP Đào...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,65 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.66 tỷ 86 m2 54,07 triệu/m2
      hot! Tập Thể Thành Công - Ba Đình - Tầng 2 - 2 thoáng - sổ to 86 mét vuông - 3 phòng ngủ full NT chỉ 4,65 tỉ.Hàng VIP trung tâm Ba Đình - nhà...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!