Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Nhà phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - sổ nở hậu - an sinh xã hội đỉnh.Mô tả:Nhà nằm khu vực trung tâm Q. Ba Đình, tiếp giáp Q. Tây Hồ,...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 89 m2 278,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 154 Đội Cấn, Ba Đình, 89m2, MT 5,88m, xây 8 tấng, 20 phòng, đang cho thuê 140tr/tháng.Nhà xây dựng 8 tầng, 26 phòng nhà vừa xây, đã cho thuê...
      Ngõ 154, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Phân lô VIP Q. Ba Đình - 6 tầng - 2 mặt ngõ - thang máy - thiết kế độc đáo và khác biệt.* DT 70m2.* MT 6m, TK độc đáo, garage 2 ôtô, phòng khách, bếp PN...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 62 m2 117,75 triệu/m2
      Lô góc - dân xây - ngõ thông KD.- Nhà khung cột bê tông chắc chắn, có cột chờ lên 6 tầng thoải mái, không thì để ở cũng miễn chê.- Ngõ thông tứ tung từ Phan...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 30 m2 99,34 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí sầm uất, sát mặt phố Kim Mã, ngõ thông sang phố Giang Văn Minh, thuận tiện giao thông các trục Kim Mã, Giang Văn Minh, Nguyễn Chí Thanh, Đào...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 32 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Ngọc Hà gần phố thang máy 5 tầng đầy đủ công năng tặng đầy đủ nội thất thiết kế đẹp về ở ngay.Khu phố trung tâm thủ đô hiếm nhà bán an ninh...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 40 mét vuông x6 TẦNG, NGÕ 279 ĐỘI CẤN, BA BƯỚC CHÂN RA oto, CHỦ TẶNG đầy đủ nội thấtThiết kế : - Tầng 1: Phòng khách, để xe,  nhà vệ ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2 tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Phúc xá Q. Ba đình.- Nhà nắm trên mặt ngõ thông, 2 oto tránh, lô góc 2 mặt ngõ oto.- Vị trí đẹp, cách mặt phố 50m thẳng tắp.- DT 58m, 4...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 30 m2 171,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Đội Cấn, P. Liễu Giai - cách 50m ra ngõ ô tô tránh - chỉ 5,15 tỉ có TL.Nhà mới ở ngay - cách ô tô tránh 40m - cách mặt phố Đội Cấn...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 33 m2 146,97 triệu/m2
      ngôi nhà cần bán ngay tai Hoàng Hoa Thám 33m x 6 tầng thang máy cực đẹp giá chuẩn thị trường. nhà vừa xây cực sáng và thoáng với thiết kế mỗi tầng 1 PN...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội
      N
      TrầnCường BĐS hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      Khu vực giáp ranh giữa Q.Ba Đình & Q.Tây Hồ . Nhà cách đường Ôtô tránh 30m , An ninh tuyệt vời cảnh vệ canh gác ngày đêm . Xung quanh rất nhiều trường cấp ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 130 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 130 m2 176,16 triệu/m2
      Bán đất ngõ 12 Đào Tấn thông ngõ 84 Linh Lang, Phan Kế Bính, P. Cống Vị, Ba Đình.- DT: 130 mét vuông. MT 9m, vuông vức, khu dân trí cao, yên tĩnh. 2...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 39 m2 142,31 triệu/m2
      - Nhà nằm trục ngõ thông thoáng, khu vực hiếm nhà ngõ thông phân khúc 5 tỉ - Nhà 5 tầng vừa xây vài năm còn rất mới khách mua về ngay- Thiết kế: , Tầng 1:...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà 5 Tầng, DT 60m2 , Tại Phố Đội Cấn, garage ô tô 7 chỗ đỗ cửa.+ DT 60m2.+ Nhà 5 Tầng, thuộc khu phân lô quân đội.+ Đường trước nhà 8m, sạch sẽ ,...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 48 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      HOÀNG HOA THÁM- LÔ GÓC SÁNG THOÁNG- ngõ tương đối rộng- KHU VỰC TRUNG TÂM- 3 NGỦ-GẦN TRƯỜNG HỌC, BV, trung tâm thương mại- BV 354, LOTTE- GẦN HỒ TÂY...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 66 m2 tại Đường Đê La Thành - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 66 m2 84,85 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đê La Thành, Ba Đình, 1 nhà ra phố 65 mét vuông, 4T, MT6m xây CCMN hái ra tiền giá cả thỏa thuận 0915 803 ***.+ Gia đình cần tiền hạ...
      Đường Đê La Thành, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9,29 tỷ

      9.29 tỷ 58 m2 160,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám, Ba Đình:+ Nhà nằm trên đường Hoàng Hoa Thám, phía đường bưởi. Nhà cách phố 50m. Ngõ thông sang khu 7.2ha Vĩnh Phúc.+ Nhà mặt...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại Yên - Ba Đình, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,29 triệu/m2
      Phố Đại Yên - Ba Đình 100m ra đường ôtô tránh. Nhà dân xây còn rất mới, 6 tầng thoáng sáng.Ngõ đẹp nhất phố Đội Cấn thông Ngọc Hà & Hoàng Hoa Thám, đi lối...
      Phố Đại Yên, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!