Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 58 m2 153,45 triệu/m2
      Hoàng Hoa Thám.DT: 58 mét vuông.Số tầng: 6.MT: 4.3m. Giá: 8,9 tỉ.+ Nhà gần cách phố 50m oto vào nhà KD, ngỗ thông sang phố Vĩnh Phúc, tầm tiền nhiều...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      - bán nhanh nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- Nhà nằm vị trí trung tâm rất đẹp, khu vực KD tấp nập, an sinh xã hội đỉnh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 24 m2 245,84 triệu/m2
      + Bán nhà 24 mét vuông - 5 tầng - 4 PKD siêu tốt, vỉa hè oto tránh, ngay cạnh hồ ngọc khánh.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, buôn bán KD sầm uất khu vực gọi...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 67 m2 177,62 triệu/m2
      - Siêu phẩm nhà đẹp - phân lô quân đội - ôtô đỗ cửa - gần sát Hồ Tây - tặng đầy đủ nội thất.- T1: PK + bếp.- T2: 1  phòng ngủ + 1 phòng làm việc.-...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà - Đội Cấn - Ba Đình - nhà mới khôngong - thang máy - nội thất xịn sò - khách về chỉ việc ở.- Nhà Đội Cấn 30 mét vuông, 6 tầng, MT 5 m, chỉ 4,5...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Nợ NH! Cần bán ngay nhà mặt phố Văn Cao Ba Đình, làn đường 3 oto, KD cực đỉnh vỉa he 10m, thang máy - DT 50 mét vuông, 5 tầng, MT 5m - 100m ra Hồ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngõ 84 Ngọc Khánh DT 38 mét vuông, MT 4.1m, 2 MT, giá 7,3 tỉ.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng ngõ 84 Ngọc Khánh DT 38 mét vuông MT...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      siêu hiếm. Nhà 6 tầng thang máy, xây mới phố Đội Cấn, Ba Đình. 33m2 - 6 tầng - MT 5.42m, giá 4.8 tỉ.cực hiếm - nhà 6 tầng - thang máy - xây mới - ngõ to -...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      - Bán nhà Đội Cấn, Ba Đình, oto đỗ cổng, vài bước ra mặt phố.- DT 56 mét vuông, MT 6m, xây 4 tầng thoáng sáng.- Ngõ trước cổng rộng 5m, 2 oto tránh...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 65 m2 286,16 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà tại cửa bắc - bán gấp ra nước ngoài định cư, lô góc, xây mới năm 2021.- Dt 65m2, nhà lô góc nên từ tầng 2 đua ra đc 80m2, MT 4.5m.- Giá...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 55 m2 272,55 triệu/m2
      Cần bán nhà Ba Đình, oto, thang máy, KD, MT 5.1m gọi ngay: 0977 081 ***.Nhà xây mới 6 tầng hiện đại, DT 55m2, MT 5.1m, thang máy tốc độ cao.Đường trước nhà...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 64 m2 154,69 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 194 Đội Cấn - Ba Đình lô góc nhà 4 tầng 3 thoáng - 150m ra oto, DT 64m2, MT 9m; giá chỉ 9,9 tỉ.Nhà ngõ thông sang ngõ 166 kim mã, dự án đang mở...
      Ngõ 194, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 160 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ oto tránh, phố Kim Mã, Ba Đình, DT 160m2, MT 8m, 5 tầng, 25 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt ngõ oto tránh, cạnh Lotte, Daiwoo, công viên Thủ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Vĩnh Phúc, Ba Đình 40 m2 6 tầng, MT 4.8m, thang máy, ngõ thẳng tắp.Mô tả:* Vị trí trung tâm Q. Ba Đình, rất gần Chợ, trường cấp 1,2,3,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 70 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 70 m2 137,15 triệu/m2
      căn hộ mini 7 tầng thang máy, MT - 12 phòng khép kín full đồ dòng tiền 80tr / tháng.Bán căn nhà phố Đào Tấn.DT 70 mét vuông MT rộng 5.2m khu vực...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      - Bán nhà Văn Cao, Ba Đình, ngõ tương đối rộng, gần phố.- DT 32 mét vuông, MT 4m, thiết kế 5 tầng thoáng sáng.- ngõ tương đối rộng, 20m ra đường...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Dân xây chắc chắn - ngõ ngách thông thoáng - vài chục mét ra mặt phố Đào Tấn.- Dân xây chắc chắn, gần phố khu vực VIP tiện ích bạt ngàn.- Ngõ ngách thông...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 110 m2 tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 110 m2 120 triệu/m2
      Nội thất xịn kiểu Châu Âu xem là kết.Phố VÍP ở và KD cho thuê đều cực tốt, khu vực người nước ngoài ở cực đông, Hàn, Nhật, Úc.Mô tả:Cạnh đại xứ quán Nhật và...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!