Thông tin mô tả
Cần bán nhà Ba Đình,
Nhà xây mới 6 tầng hiện đại, DT 55
Đường trước nhà 5m,
Khu phân lô Quân đội,
Tiện ích có:
Giá 14.99
Giá: 14,99 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 272,55 Triệu/m2
874375
Mua bán
Cần bán nhà Ba Đình,
Nhà xây mới 6 tầng hiện đại, DT 55
Đường trước nhà 5m,
Khu phân lô Quân đội,
Tiện ích có:
Giá 14.99
Hiệp
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2