Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Happy Valley khu phú Mỹ Hưng P. Tân Phong Q. 7 DT 100m2 có 3 PN, 2  nhà vệ sinh có full nội thất, nhà đẹp, căn hộ góc, view...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 8 tr tại Quận 7

      8 triệu 67 m2 0,12 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư Era town - Kỷ Nguyên - Q7 67m2 2 phòng ngủ ,2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ Nhà sạch đẹp , thoáng mátGiá 8...
      The Era Town, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 77 m2 50,65 triệu/m2
      Bán chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.chung cư 77 mét vuông, tầng cao, thiết kế 02 phòng ngủ, 02 toilet.Cửa Đông Nam, view...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 34 tr tại Quận 7

      34 triệu 72 m2 0,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7Thông tin căn hộ chung cư-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.-DT: 72m2-Tầng cao, logia rộng-giá: 3ty450 (Bao hết...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.72 tỷ 68 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. gọi ngay : 0982 918 ***.Hàng hot.- 68 m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 2,720 tỉ chốt,...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 89 m2 43,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7Thông tin căn hộ chung cư-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.-DT: 89m2-Tầng trung, logia rộng, view...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 7

      8.4 tỷ 137 m2 61,32 triệu/m2
      Bán chung cư Riverpark Phú Mỹ Hưng- Q7 DT 137m2, lầu cao, full NT view công viên cực đẹp, giá 8.4 tỉcall ngay: 0906 385 *** Hà.DT: 137m, 1 phòng khách, 3...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Lavida Plus, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đối diện SC Vivo City Q. 7.- DT: 96 mét vuông -...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 104 m2 44,24 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sunrise Riversie- DT 104 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh , hoặc 2 phòng ngủ và 1 phòng làm việc.-...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Nhà theo tiêu chuẩn của khách yêu đây đẹp - rẻ - pháp lí chuẩn - đã nhận nhà mới 100 phần trăm - của CĐT - trong TP chỉ trong tuần này.căn hộ chung...
      Q7 Saigon Riverside, 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 84 m2 83,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả.DT: 84 m².giá: 7 tỉ.Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.Nhà trang bị full nội thất.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về những chung cư Phú...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      chính chủ ngộp bán nhanh căn Sky Garden 3- giá rẻ nhất, chỉ 2,950 tỉ cho 3 PN, PMH, Q.7, Tp Sài Gòn. Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật)Bán căn hộ ...

      Cần bán căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 7

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      căn hộ mới bàn giao 100 phần trăm, view sông Thành phố Hồ Chí Minh, 53m 1 phòng ngủ + 1, 1 toilet + logia, giá bán gấp 1 tỉ 9 tặng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay căn 3 PN khu căn hộ chung cư Q7 Riverside căn hộ góc 3 mặt view sôngDT căn hộ chung cư: 85,52 m2 thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,49 tỷ tại Quận 7

      6.49 tỷ 125 m2 51,92 triệu/m2
      Thông tin chung cư The View Riviera Point bán ngay:+ 125m, 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, cầu Phú Mỹ và sông HCM hướng đông siêu mát. chung cư...
      Dự án The View Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT: 102 mét vuông.Gồm: 3 PN, 2 nhà tắm.Nhà full nội thất như hình, hiện đang trống, xách va li vô ở ngay.View hai Đông Nam...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ góc Green Valley 130m, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. giá 6ty b- chung cư đẹp, vị trí block căn hộ A,...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 67 m2 53,74 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ DT nhỏ duy nhất có logia dài 4 mét:Chính chủ ra hàng căn 67m2 Sunrise city NORTH:Lầu 6. view Đông. nhà như hình 100 phần ...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Đức Sĩ Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!