Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 135 m2 61,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, view...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Cần bán An Gia Skyline 2 phòng ngủ 2 toilet 72 mét vuông nội thất đầy đủGiá 2ty850Chủ mới làm nội thất tuyệt đẹp. Dọn vô ở ngay. call ...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      - Cần bán nhan căn hộ chung cư An Hòa 6- Vị Trí : Đường Trần Trọng Cung , P. Tân Thuận Đông , Q. 7- DT : 65m2 . Thiết kế : 2 phòng ngủ , 1...
      Dự án Khu căn hộ An Hòa, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,55 tỷ tại Quận 7

      6.55 tỷ 122 m2 53,69 triệu/m2
      DT: 10.7m x 11.4m (diện tích sử dụng: 122 mét vuông).căn hộ chung cư 3 PN, 2 Lô gia, đầy đủ nội thất như hình.Nhà đầy đủ nội thất cao cấp,...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực tốt 4.1 tỉ, - chung cư DT 89m, giá 4.1tỉ nội thất đầy đủ, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 162 m2 48,15 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ đẹp Sunrise City 162m²- 7.8 tỉhotline 0909 434 *** Yến
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Signature, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 105 m2 74,29 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet tại khu M7 The Signature Midtown, Phú Mỹ Hưng.- DT: 105m2, căn hộ ...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 129 m2 55,82 triệu/m2
      Tôi cần cho bán căn hộ chung cư lầu 10, Cosmo City.căn hộ góc view về Q. 1 và toàn cảnh PMH3 phòng ngủ, 3 toilet.  toilet  phòng ...
      Dự án Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Midtown Q7 tòa M7DT: 80m2Thiết kế 02 phòng ngủ, 02 nhà vệ sinh, logia đón gióNhà có trang bị vài nội thất gỗ cơ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,49 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,47 triệu/m2
      sổ hồng riêng, sở hữu vĩnh viễn.Lốc 13D, tầng 12, đầy đủ nội thất.DT 56m2, 2 PN, 1  phòng vệ sinh.Hồ bơi, fitness, sân tennis.Gần VivoCity, ĐH...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,46 tỷ tại Quận 7

      5.46 tỷ 120 m2 45,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại dự án Green Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đổng Chi,...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT 97m bố trí 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- căn hộ góc view căn biệt thự và hướng Nam thoáng mát.- giá: 4.5 tỉ.- Kèm ô xe + nội...
      Dự án Happy Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Grand View Phú Mỹ Hưng Q. 7 dt 130 giá cực rẻ:* Thông tin căn hộ chung cư- dt 130m thiết kế...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp MidTown - Phú Mỹ Hưng Q. 7 TP.HCM- DT 80m2 - thiết kế 2 PN , 2  phòng vệ sinh , căn hộ chung cư có logia , view...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Bán chung cư Q. 7 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.- DT: 75 mét vuông...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Nhà đẹp đây chứ đâu.Q. 7 - CC Riviera Pont.2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - có góc làm việc.Chủ dễ thượng tặng đầy đủ nội thất. Nguyên đàn...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 137 m2 60,59 triệu/m2
      Bán chung cư Riverpark Phú Mỹ Hưng- Q7 DT 137m, lầu cao, full NT view công viên cực đẹp, giá 8.3 tỉcontact: 0906 651 ***DT: 137m, 1 phòng khách, 3 PN, lầu...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 4 phòng ngủ, 189 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7

      8.6 tỷ 189 m2 45,51 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng Mỹ khánh 3 trục đường Nguyễn Đức Cảnh PMH, Q7.- DT 189m2, có 2 tầng gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh full nội thất.-...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!