Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 115 m2 104,35 triệu/m2
      Ngộp vốn đầu tư nên cắt lỗ 3 căn The Horizon Q7.3 căn hộ góc view đẹp 3 mặt thoáng cắt lỗ mỗi căn 500 tr.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet tầng...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ Sunrise City 108 mét vuông - 5.5 tỉlogia rộng
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Bán chung cư mới Sky Garden 3. Đ.Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7. DT: 74m2, Giá: 3,5 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật).bán ngay chung cư mới...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 71 m2 50 triệu/m2
      Dự án: Scenic Valley 1: - Vị trí: Sau lưng Bv Pháp việt , BV Tâm Đức, đối diện trung tâm thương mại crescent mall, Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,46 tỷ tại Quận 7

      5.46 tỷ 120 m2 45,5 triệu/m2
      Chính chủ đang rất kẹt tiền Cần bán căn hộ tại dự án Green Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 82 m2 38,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome 5, khu dân cư Nam Long P Tân Thuận Đông, q7.- DT: 82m2, tầng cao, căn hộ góc view rất đẹp.- Nhà mới thiết kế sàn gỗ, tủ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,49 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 55 m2 45,28 triệu/m2
      Kẹt tiền cắt lỗ 300 tr chung cư cao cấp Sky 89 Q. 7.- DT: 55m2.- Thiết kế: 1 PN + 1 nhà vệ sinh.- View sông.- Nhà có sẵn máy lạnh, rèm cửa, máy nước...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 4 phòng ngủ, 189 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 189 m2 44,98 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ thông tầng Mỹ Khánh 3 Phú Mỹ Hưng Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT: 189 mét vuông, 2 tầng gồm: 4 phòng ngủ...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 11,19 tỷ

      11.19 tỷ 129 m2 86,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tài chính cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet tại khu The Peak Midtown, Phú Mỹ Hưng.- DT: 129 mét vuông, căn hộ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 146 m2 53,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Riverside Residence - PMH, đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.Dt 146m.Gồm: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá 7.8 tỉ.View...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 66 m2 35,61 triệu/m2
      Ban cắt lỗ căn 2 phòng ngủ 2 toilet view Sông duy nhất chênh lệch chỉ 80tr.DT 66 mét vuông.. Hướng Nam mát mẻ.NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      DT: 79 mét vuông.Bố trí: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.View căn biệt thự yên tĩnh, hướng logia: hướng Tây Nam.đầy đủ nội thất sang...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 65m2. View sông, thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.- chung cư đã...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ, 66.66m2.Hướng Nam.View công viên trung tâm.Giá chỉ 2.5 tỉ.
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 7

      2.65 tỷ 88 m2 30,12 triệu/m2
      💥💥Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - Cc Belleza Q 7- NHÀ ĐÃ DECOR + đầy đủ nội thất ĐẸP CAO CẤP^☘️DT : 88 mét vuông , gồm pk,...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Bán chung cư Panorama - PMH - Q. 7.- DT 166m, 2 logia siêu rộng. chung cư rất hiếm với DT này.- Có 2 view, view sông và nội khu nhìn hồ bơi, gió cực mát.-...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 74 m2 42,57 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh full nội thất (tủ, giường ngủ, bàn ghế, 3 máy lạnh, tủ lạnh, 2 máy nước nóng vô ở ngay) thiết kế...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7

      12 tỷ 170 m2 70,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Grand view C - PMH - Q. 7.- DT 170m, logia siêu rộng. căn hộ chung cư rất hiếm với DT này.- Có 2 view, view sông và khu nhìn kênh...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!