Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Dự án Happy Valley Q. 7 có vị trí trung tâm Phú Mỹ Hưng. Phía trước trung tâm mua sắm Crescent Mall, phố dạo bộ ven hồ, khu Thương mại Tài chính Quốc tế...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      chung cư Belleza Q. 7.Vị trí: chung cư Belleza Apartment nằm tại đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, kết nối giao thông thuận tiện đến khu vực lân cận như...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phu My Hung The Antonia cao cấp có hồ bơi nước mặn đầu tiên mới nhất ở đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.căn hộ chung cư 2 phòng...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7:- DT 82m2 2 phòng ngủ 2 toilet giá 4,2 tỉ.- DT 100m2 3 phòng ngủ...

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 147 m2 46,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Riverside Residence, Q. 7, TP. Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp HCM.* Layout: Kiểu căn hộ chung cư...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 1 phòng ngủ, 65 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      sang nhượng căn hộ chung cư office tel duplex thông tầng trong hình.Chi tiết LH em 0908 007 *** Quốc Thái.
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 134 m2 52,24 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 134m, Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội ...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 89 m2 53,94 triệu/m2
      căn hộ Green Valley - Phú Mỹ Hưng.- DT 89 mét vuông. 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Sở hữu ô ô tô.- full nội thất.- Đã có SHR.- Lầu...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      chung cư lầu trung view hướng Tây Nam.View công viên 2ha.DT: 118m2. 3 PN làm lại 2 phòng và phân lại 3 phòng đc. 2  phòng vệ sinh nTP Hà Nội...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 2, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 122 m2 22,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 2 Đ/C 783 Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7, DT 122m2, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, nhà decor lại, tặng toàn bộ...
      Hoàng Anh Gia Lai 2, 783, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Bán Luxgarden 77m2 2 phòng ngủ, tầng cao có sân vườn chung.- Căn Luxgarden, 2 phòng ngủ 2 toilet 77m2, Tặng nội thất.- giá: 2,6...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Hưng Phúc Premier , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 97 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng, căn hộ góc, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp.hotline: 0912 976 ***.Thông tin căn hộ ...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      * Cần bán nhanh căn hộ chung cư Ehome 5 The Bridgeview, Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.* DT: 54 mét vuông.* giá: 2,2 tỉ/căn.* căn hộ ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,31 tỷ tại Quận 7

      4.31 tỷ 80 m2 53,85 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại căn hộ Eco Green Saigon, Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.chung cư thiết kế căn hộ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 67 m2 29,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Q7 Riverside, đường Đào Trí, Q. 7, nhà mới có logia,- DT 67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có logia-...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 81 m2 67,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN dự án cao cấp 5* tại đô thị Phú Mỹ Hưng, tháng 6/2023 giao nhà, nhưng chủ đầu tư hổ trợ lịch TT kéo giãn đến T12.2023.* Mã...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 79 m2 77,22 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Urban Hill mới nhất giá mềm nhất. hotline em ngay 0939 615 *** Kiều Thảo.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.- DT 77m2 - 79m2.- giá: 4.6...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,58 tỷ tại Quận 7

      1.58 tỷ 50 m2 31,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza Apartment Q. 7.Tọa lạc tại đc số đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7 với DT 50m2, bao gồm 1 PN, 1 phòng tắm, phòng khách, bếp và...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!