Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7

      2.9 tỷ 88 m2 32,96 triệu/m2
      💥💥Bán chung cư 2 phòng ngủ - Cc Belleza Q 7- đầy đủ nội thất ĐẸP CAO CẤP^căn hộ góc 🌺☘️DT : 88m2 , gồm pk, pb,1 Phòng làm việc,2 phòng ...
      Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ An Viên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư An Viên, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.- DT: 76 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Nhà đẹp, view thoáng.- SHR...
      Dự án An Viên, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      🔥🔥 bán nhanh BÁN LỖ 🔥🔥 • Bán căn hộ chung cư OT LAVIDA PLUS - 54m2 —————————————————— • 𝐆𝐢𝐚́: 2.080.000.000 VND • 𝐁𝐚𝐨 𝐠𝐨̂̀𝐦...
      Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Rivierapoint Phú Mỹ Hưng Q. 7DT 99 mét vuông, 2 PN 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất đầy đủ cao cấp như hình.View sông,...
      Dự án Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7

      2.39 tỷ 66 m2 36,14 triệu/m2
      HOT!!! 2 phòng ngủ ngộp lãi NH, ra nhanh, giá siêu tốt- Giá: 2,385 tỉ bao thuế, phí- 2 phòng ngủ - 2 toilet: 66m2.- View thoáng, sông Thành...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 2 PN, 1 phòng...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 78 m2 46,8 triệu/m2
      Bán CH Hưng Phúc - Happy Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 78m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá hiện tại:DT: 78m2, giá: 3.65 tỉ - view...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 27 tr

      27 triệu 166 m2 0,17 triệu/m2
      chính chủ cần cho thuê chung cư The Panorama, DT 166m, có sân vườn rộng, logia 2 mặt trước và sau rất thoáng, giá thuê 27 tr/tháng còn thỏa thuận.a/c có...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Panorama, 121 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 121 m2
      Em chuyên bán nhiều chung cư The Panorama, PMH, Q7, 121m view sông và công viên, giá 6.5 tỉ.121m view hồ bơi và công viên giá 6,5 tỉ.121m logia phòng khách...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 147 m2 51,03 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ đẹp Sunrise City 147m2logia rộng. call ngay 0909 434 *** Yến
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 130 m2 57,7 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ đẹp Sunrise City 130m2 - 7.5 tỉView hồ bơi
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 143 m2 52,45 triệu/m2
      bán ngay GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 500 tr chung cư Riverside residence, Nguyễn lương Bằng, PMH, Q. 7. - Khuôn viên nhu khu nghĩ dưỡng, mát mẻ gần sông, có hồ...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Riverside Residence. DT: 98m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, căn hộ chung cư nằm ngay block căn hộ A, view Đông Nam...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 6 phòng ngủ, 600 m2, giá 51 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      51 tỷ 600 m2 85 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự trên không.+ Penthouse đẳng cấp, đẹp nhất Nam TP.HCM 2 tầng thông, trên sân thượng vườn treo babylon tuyệt đẹp, hệ thống BBQ cho tiệc...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Hưng Phúc Happy Residences, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 DT 78 mét vuông có 2 PN, 2  nhà vệ sinh có nội thất đầy ...

      Bán gấp chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside Tân Hưng Q. 7. KDC an ninh, dân trí cao, bảo vệ 24/7h, dân cư hòa đồng thân thiện. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ:...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Green View, 4 phòng ngủ, 445 m2, giá 22 tỷ tại Quận 7

      22 tỷ 445 m2 49,44 triệu/m2
      Cần bán Penthouse căn hộ chung cư cao cấp Green View, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 DT 445 mét vuông, view siêu đẹp toàn cảnh trung tâm. liên hệ ngay: 0915...
      Green View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 135 mét vuông, Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nội thất ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!