Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7

      4.16 tỷ 98 m2 42,35 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.* Vị trí: Nằm trên trục đường Tôn Dật Tiên, P. Tân phú, Q. 7.Cập nhật giỏ hàng Green Valley.-...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 7

      4.05 tỷ 89 m2 45,51 triệu/m2
      * Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các chung cư Green Valley và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 3 phòng ...

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Bán lỗ 600tr Urban hill.DT 82m2 2 PN 2  toilet.View đường.đầy đủ nội thất mới.giá 5 tỉ.Chào thuê 20tr.
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Q7 Riverside.đc: Số 4 Đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp Sài Gòn.DT: 53m2. contact 0329 309 ***.giá:...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 107 m2 33,93 triệu/m2
      Cần bán ANGIA SKYLINE 107 mét vuông , 3 PN -2 phòng vệ sinh :-VIew sông và Landmark81 -Đã có sổ hồng riêng , hỗ trợ vay NH tối đa.-Nhà rất...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng, Q7.- Vị trí: Nằm trên đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, gần Cảnh Viên.- DT: 118m2, có 3 PN,...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 132 m2 75,76 triệu/m2
      Tầng 8 DT: 132m2 khu giặt phơi siêu to, 2 logia rộng view cực đẹp (như hình) căn hộ góc cuối hành lang, không chung tường. Tất cả 3 phòng ngủ đều...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,42 tỷ tại Quận 7

      3.42 tỷ 86 m2 39,77 triệu/m2
      - Bán rẻ hơn thị trường 200 tr chung cư Q7 Saigon Riverside Complex Q. 7.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên, giúp KH tiết kiệm thời gian...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Bán CH Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng , Q. 7, TPHCMDT :77 mét vuông - căn hộ góc thoáng mát Thiết kế : 2 phòng ngủ , 2WCnội thất đầy đủGiá : 4,1...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      View đẹp nhìn chính diện ra sông SG và khu Công viên Peninsula, cầu Phú Mỹ, view Q. 1...*** Thông tin giá thật, không ảo đỡ mất thời gian cho khách.Hiện...
      T
      Mr. Trường Pkd Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - SHR - CC Belleza Q7 - có ít nội thất.+ DT: 88m2, gồm: PK, PB, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.+ giá: 2.3...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise North Tháp X2 tầng 29.97m2. 2 PN.Hướng Tây.Giá chốt 4,5tỉ.
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Bán chung cư Q7 Riverside- đc: Số 4 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7 - Căn 53 mét vuông 1 phòng ngủ... Đã thiết kế thành 02 phòng ngủ, 1 nhà...

      Cần bán ngay căn Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 128 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 128 m2
      -Cần bán căn hộ chung cư Riverpark Premier, Q. 7, DT: 128m, bán 10,450 tỉ, view sông.- Thiết kế: Phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh....
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      Bán Penthouse River Panorama Q. 7.chung cư Penthouse River Panorama Q. 7 có vị trí sát sông, view sông đẹp, tiện ích hồ bơi thượng đỉnh tầng 34 cao nhất Q....
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.- DT 53,20 m2.- Nhà hướng: Đông.- giá: 2,1 tỉ bao hết (không phát sinh thêm phí nào...

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      Cam kết hình thật giá thật! căn hộ chung cư Hưng Phúc nằm trên trục đường Nguyễn Lương Bằng.Vị trí gần trường quốc tế Canada, Hàn Quốc, Nhật Bản, Đài...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!