Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 112 m2 31,25 triệu/m2
      bán nhanh Mỹ Khánh 3, căn 118m, lầu cao, view sông, view thoáng mát. Khu căn hộ chung cư có vị trí trung tâm, gần trường Đinh Thiện Lý, SSIS...Nhà đang...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 98 m2 76,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Midtown M8 Phú Mỹ Hưng Q. 7.DT: 98 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 toilet, nhà nội thất đầy đủ mới.Tiện ích xung...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Nga Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 76 m2 80,27 triệu/m2
      Thông tin mô tả.DT: 76 m2.- giá: 6 tỉ 1.- Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.01 Tiện ích nội khu.Hồ bơi tràn vô cực, kết hợp với phòng tập fitness xông hơi, khu...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55 m2. View sông thông thoáng, tầng công viên dạo bộ.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      - Mua trực tiếp giá gốc chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng.- Chỉ cần TT trước 20 phần trăm (1.3 tỉ) đến khi nhận nhà tháng 12/2023.- Hỗ trợ vay 0 phần ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      M
      Nguyễn Thị Hoàng Mến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Kẹt tiền cân sang nhượng lại CH Q7 Riverside Complex Mới bàn giao 3/2023 Mới 100%NH hỗ trợ vay 70%DT : 67m2 thiết kế 2 PN, 2w toilet hướng nam view...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá tốt tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 131 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng sân vườn, view sông dự án The Peak Midtown Phú Mỹ Hưng giá gốc HĐ, thỏa thuận mạnh cho khách đi xem và quyết...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Belleza Q. 7- giá cực rẻ khu vực Q7.+ DT : 75m2+ Nhà gồm 2 phòng ngủ-2 toilet, phòng...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Hưng Phúc Premier , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7

      6.9 tỷ 94 m2 73,41 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Hưng Phúc Premier Phú Mỹ Hưng Q. 7.DT: 94 mét vuông gồm 3 PN view Khu căn biệt thự tr đô Chateau đẳng cấp.Tiện ích 5*. Như hồ...

      Sở hữu căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ chuyển về Vũng Tàu sinh sống bán lại chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà mới 100 phần trăm với nội thất luxury như bếp...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 2 phòng ngủ

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet căn hộ The Golden Star, đường Nguyễn Thị Thập, Q7- DT : 68 mét vuông -...
      Dự án The Golden Star, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Giá chỉ 2.9 tỉ nội thất đầy đủ (Như hình)+ Nhà mới 100 phần trăm mới bàn...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án Happy Residence Premier trực tiếp CĐT Phú Mỹ Hưng- Toạ lạc Trên đường Nguyễn Lương Bằng P.Tân Phú, Q. 7. ...
      Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      call ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Sài Gòn.-...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 56 m2 48,22 triệu/m2
      Sunrise City View.+ OT 38m giá 1.7 tỉ.+ Ot 45m giá 1.8 tỉ.+ 2 phòng ngủ 74m giá 3.3 tỉ thô.+ 2 phòng ngủ 74 m - 76m giá 4 tỉ full.+ 3 phòng...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 7

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Siêu thị, phòng tập phòng gym, Yoga, trường học mẫu giáo, cấp 1,2, 3 xung quanh, trường quốc tế VStar, Việt Úc, trường đại...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7-DT: 114m2, 3 PN riêng biệt, 2  toilet-Nằm ở tầng cao, logia rộng, view trực diện sông-Tiện ích đa dạng: Cinema,...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 146 m2 54,8 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư RIVERSIDE RESIDENCE -PMH , đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7dt 146m2 ,Gồm : 3pn2 nhà vệ sinh ,giá 8 tỉ ,view sông tuyệt...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!