Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 86 m2 68,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp The EverRich Infinity, đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5. DT: 86 mét vuông, tầng 19, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet,...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chung cư The Everich Infinity Q. 5.- DT 80 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng, 2  phòng vệ sinh - tầng 9 - .- giá thương lượng.- Thích hợp: Làm...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Thị Bảo Ngọc Phạm Trần Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Phúc Thịnh.ĐC: 341 đường Cao Đạt, P1, Q. 5, TPTP.HCM.DT: 86m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, sổ hồng ...
      Phúc Thịnh, 341, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Tản Đà Court.ĐC: 86 đường Tản Đà, P11, Q5, TPHồ Chí Minh.DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bán...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 5

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      bán ngay khu chung cư bán chung cư Everrich Infinity Q5, DT 45m2, nội thất đầy đủ giá 3ty5, view đẹp, thoáng mát, Dự án có đủ chỗ tại hầm để xe kể cả...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      # Bán sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp The Everrich Infinity Q. 5(đc: 290 An Dương Vương p4 q5).+ căn hộ chung cư office-tel/1 phòng ngủ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 126 m2, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 126 m2 9,21 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ Hùng Vương Plaza - Q. 5.- DT: 126 mét vuông.- Giá chỉ 1 tỉ 160.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Đầy đủ tiện ích như trung tâm ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hùng Vương đường Tản Đà P. 11 Q. 5- Phía dưới là siêu thị Điện Máy Chợ Lớn- DT: 80m2- Loại căn hộ chung cư: 2 PN 1  phòng vệ sinh-...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,51 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.51 tỷ 90 m2 16,78 triệu/m2
      Bán căn hộ Q. 5.- Sao Mai Apartment, Q. 5.- 90m bao gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, nhà logia thoáng mát không bị chắn view.- Ngay trung tâm phố lồng...
      Dự án Chung cư Sao Mai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Everrich Infinity , Q.5 - Diện tích : 80m2 , 2 PN , nhà đẹp , full nội thất ở liền - Giá : 5,7 tỉ - SHR chính...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 5

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư The Everrich Infinity. 74m, 2 phòng ngủ. Full. Giá: 5.1 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, khuôn viên, shop tiện lợi, cfe... Gần nhiều...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 5

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      bán gấp căn tầng trung View Đẹp Toà The Everrich Infinity, Q. 5DT lớn: 2 phòng ngủ 2 toilet. SHR chính chủBán để lại nội thất luxuryCĐT Phát...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ với view đẹp và đầy đủ nội thất? căn hộ góc lô B4.3 sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn.chung cư có DT 60 mét vuông, bao...
      Dự án 155 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Tản Đà Court.- ĐC: 86 đường Tản Đà, P11, Q5, TPHồ Chí Minh.- DT: 80m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bán tặng...

      Chuyển nhượng căn Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 5

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Phúc Thịnh.- ĐC: 341 đường Cao Đạt, P1, Q. 5, TPSài Gòn.- DT: 86m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc, SHR chính...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      bán gấp căn tầng trung View Đẹp Toà The Everrich Infinity, Q. 5DT lớn: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. sổ hồng riêng chính chủBán để lại nội ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, giá 590 tỷ tại Quận 5

      590 tỷ 0 m2
      TẶNG 200 tr và 1 IPHONE 14 Pro Max, cho chủ mua và môi giới bán trong tháng 7/2023.CHÍNH CHỦ cần bán ngay căn hộ chung cư Everrich Infinity, 290 An...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Hiện Nay Công Ty Em Có Một Số chung cư Cao Cấp Khách Thân Gửi Cần Ra Gấp - giá tốt Hơn Các Căn Khác 50 tr đến 300 tr - Vị Trí Cách Q. 1 Chỉ Tróng 20 ph...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!